ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pharadorn Kaewsan

ถ้าคุณนายรู้เรื่องสามีแล้วจะเป็นไงหว่า

Ke2l3e2oS

เรื่องชวนระเบิดตับอีกแล้ว ต้องหาอะไรบำรุงตับอีกแล้วสิเนี่ย

สงสัยต้องบำรุงเยอะๆ ซะแล้ว เรื่องต่อไป แววมาแต่ไกล

BiG BosS

NTWSWDP

ชีวิตคุณนาย ช่างรันทดยิ่งนัก  ::Crying:: ::Crying::

ผมนี้รอชมเรื่องต่อไปของท่านเลย อยากรู้ว่า NTR มันมีแบบสบายๆ ด้วยเหรอ

Thnapat Seekaew

kpkp

หุ่นน่ารักขนาดนี้ จะไปอุดหนุนไอติมทุกวันเลย 
I love Xonly

folk234

kkkko

ผมจะไปเก็บหนี้กับคุณนายทุกวันเลย ไล่ลูกน้องแม่งออกด้วย 555

Uzumaki Naruto

แนวสาวอวบ อกโตนี่ชอบมากครับ ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ

นี่จัดว่าเป็น NTR ไหมครับ

อ้าว จบแบบเหมือนยังไม่สุด น่าจะต่ออีกหน่อย
ปล. อยากอ่านเรื่อง เพื่อนน้องชายตัวแสบ ตอนที่3 ที่ท่านแปลไวัแล้วนะครับ

kun1122

treerasitnut

ขออนุญาติอ่านครับ อ่านเสดจะมาเม้นครับท่าน

อยากให้แปลเรื่องเพื่อนน้องอ่ะครับท่าน อยากอ่านครับ

worachat39

ไม่มีกฎ!!! เกิดอะไรขึ้นกันท่านเนี่ย หรือจะเป็นกับดัก หว่า 555 แปลอันไหนมาผมอ่านหมดแหละครับ

เจอไปขนาดนั้นเจอสามีอีกทีผมว่าก็ไม่สนแล้วละครับ

noom1970

edcba

อย่าพึ่งเลิกนะครับ ท่านดาร์ดลอร์ด สายนี้มีไม่เยอะ อ่ะ

dogger2006

ผมก็เคยแปลไว้อ่านเองนะ แต่หลังๆ พออ่านอังกฤษคล่องก๋เลิกแปล อ่านสดเอา