ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daft Punk

เธอจะรู้ไหมมันไม่ช่วยอะไรเลย  สามีเธอสิ้นไปแล้ว  ถถถถ
สงสารนาง  แต่ก็อยากลุ้นต่อไปว่าจะเกิดไรขึ้น

::Hungry::  ตับฉันพังหมดแล้ว 555  ::Cold::  ::Cold::

maxzader

::Glad::  กำลังรอสายดรากอยู่เลยครับ มีแน่แนวแบ้วมันเริ่มเหงาๆ ซักนิด

## ตอนต่อไปนี้คงสลับคู่กันสินะ ครับ ฮาๆๆ

gojira

neokiseki

จุกจบก็น่าจะเป็นกรี่มั้ง

เอ้าจบแค้นี้หรอ

Tdestiny

ลายเส้นโครตสยิวกิ้วเลยครับ

เนื้อเรื่องก็ดาร์คได้ที่ ชอบมากครับ ::Thankyou::

lungdee

สงสารคุณนายจังเลย ถูกหลอกจนหมดตัว แล้วจะเป็นไงบ้างนะ

nom.nao

::WooWoo:: คุณนายชอบเอง หรือทำงานปลดหนี้ให้สามีที่นอนในอ่าวแทนนะเนี่ย

Icon Iname

DearDiary

ตัวร้ายนี่หน้าตาน่ากลัวมาก
เดาตอนจบ คุณนายน่าจะติดใจทำเป็นอาชีพ

nemo_mo

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

ผัวตายแล้วเหรอ นึกว่าไปเที่ยวทะเล โดนหลอกเหรอคุณนายเองก้คงชอบด้วยมั้ง อันนี้คิดเองอิอิ