ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Madi Allar

-vขอบคุณมี่มาแปลให้นะครับ เนื้อเรื่องดี ภาพสวยครับ

เจริญ สอน1

ภาพ สวยดีนะ เอาภาพแบบนีี้่ลงเยอะๆ นะ คับ

jinpin

มาเฟียนี่ใจร้ายมากเลยครับ ฆ่าผัวหลอกเมียชัดๆ

jinpin

เม้นท์เพิ่ม เอาจริงๆ แอบสงสารคุณนายครับ ติดยา เสียตัว ไม่ได้ผัวกลับไป

zeroboy

โอย หลอกกันแบบนี้ ไม่อยากให้มันเกิดขึ้นในสังคมจริงๆ  ::Crying::

คิดไม่ออกเลยว่าถ้ารู้ความจริงแล้วจเป็นยังไง

banksazero

zwerzyxi

เป็นกำลังใจให้ครับ พวกเรารอคอยผลงานคุณเสมอ

peerachat.karaping

nooneypink

::Oops::ชชวนไปกินไอติมไม่ได้ไอติมธรรมดาไอ้ติมแท่งด้วยแท่งใหญ่ด้วย

สวัสดีค้าบ

oninomo55

ไม่ค่อยชอบดาร์คๆ แต่อ่านแล้วก็เพลินๆ อยากได้แนวใสๆ อีกครับ  ::Horror::