ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ouoouoouo

คุณนายผู้น่าสงสาร ดูแล้วน่าจะเป็นเครื่องมือหากินของแก๊งพวกนนี้อีกนาน
::GiveMe::

number0

คุณชอบไอติมแท่งแน่ๆ ดูดอย่างอร่อยเลย ชอบไปอีกนาน

zasde

ไม่ใช่ว่าสุดท้ายรู้ว่าผัวตาย แต่เกิดติดใจแล้ว เลิกไม่ได้ ถ้าเป็นแบบนี้ดาร์ดจริง
ขอบคุณครับ

ouoouoouo

เป็นคุณนายที่อดทนตั้งมั่นดีมาก อ่านแล้วเหมือนจะติดใจ เพราะยารึปล่าว
แต่ ตะเตือนไต  ::Horror::

Rider V3

เธออาจจะรู้ความจริงแล้ว แต่แกล้ง เอาคืนเฉยๆ ก็มันเสียวดีนี้นะ ::HoHo::

OuTDooRz

สามีเธอไปนอนในอ่าวโตเกียวเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ 555

tazasss01

Phichanan Anekrattanachad

ขอบคุณมากๆครับ ที่แปลให้ได้อ่าน เป็นกำลังใจให้ครับ

อรรถพร โทอิ้ง

ตกใจตรงผัวไปนอนเลยอ่าวโตเกียวนี่ละ 555 
เอาตับไปเลยยยย
ขอบคุณครับผม

สินสอด มากมาย

คงต้องรับหลายงานแน่เลย​   จะมีคนช่วยไหมนะ

naruepon5

จัดมาครับแบบดาร์คๆ เจอสายฮิวมาเยอะละ ขอเจ็บตับบ้าง เดี๋ยวค่อยกลับไปเลียแผลใจเอาทีหลัง 55555555

soodteen

จะโดนปลดหนี้ไปถึงเมื่อไร่คงพรุนไม่น้อย

redhawk

เนื้อเรื่องดาร์คๆ แบบนี้ชอบมาก  ::Glad::
สงสารคุณนายจริงๆ รู้ความจริงแล้วจะเป็นงัยนะ   ::Crying::