ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sohee1412.

Forlorn S.

pongharu

exsoldier

นั่นไง ไอพวกมาเฟีย แม่ง หาแดกฟรีๆนี่หว่า กะเลี้ยงไว้ฟันเล่นชัวๆ

้รียบร้อยยยยยยยย  เด็กเสี่ยโดนเลี้ยงยาวๆ ไม่ต้องไปขายแล้ว หนมหวาน   

ปล เรื่องใหม่น่าสนใจ พ่อหนุ่มเล่นของโหดซะด้วย เมียไม่อยุ ผัวไม่อยุิ ทางสะดวก อิอิ

trong5171

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ สงสารคุณนายจังขายไอศครีมปลดหนี้ใหสามีแต่สามีไปนอนอยู่ก้นอ่าวแล้วโดนบังคับให้ไปขายตัวใช้หนี้คงไม่ติดใจนะ ไอศครีมเย็นๆหรือจะสู้เอ็นอุ่นๆ

#สงสารสุดๆ จบแบบดื้อๆเลยจะเป็นไงต่ออยากรู้ว่าจะติดใจหรือเปล่า ปวดตับ

freelance

ars.thidarat

noohun

จะโหดร้ายเกินไปแล้ว ต้องมานั่งใช้หนี้ลมเนี่ยนะ มารู้ตอนจบนี่มีคลั่งแน่

biggiggog

โดนหลอกให้ใช้หนี้เพื่อสามี
โดยไม่รู้ว่าสามีตายแล้ว มันก็ดาร์คหน่อยๆ
อย่าบอกนะว่า รู้เรื่องอยู่แล้วแต่ยอม
อันนี้น่าจะมืดกว่านะ
ขอบคุณมากๆครับ

Noormund

สามีไปนอนเล่นในอ่าวโตเกียว แล้วต้องมาใช้หนี้อีก ::Crying::

hentaiknight

ผมว่า คุณนายท่าทางจะติดใจมากกว่าขัดขืนครับ
ไม่ใช่ตอนจบ พาสาวนักเรียน 2 คน มาช่วยทำมาหากินเพิ่มซะล่ะ

edit...

อื้มมมมม ไม่กล้าออกความเห็น กลัวเป็น spoil แต่ก็ อืมมมม นะครับ

panjun

ขอบคุณมากครับผมเดี๋ยวมาอีดิต

ว้าเหนื่อยทำงานตั้งนานแท้ๆ สามีดันไม่อยู่ซะแล้ว แย่เลยสิ

listen2me

::Glad:: กราบน้ำใจครับบบบบ แปลดีมาก สนับสนุนคนทำดีครับ 555555 ขอบคุณครับ  ::Thankyou::

inw_aoj_voj

คุณนายขายไอเติมแล้วได้กินไอติมใหญ่ๆๆด้วย