ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pisit Udomwongsanon

อ้างจาก: op4911338 เมื่อ กรกฎาคม 24, 2017, 08:09:36 ก่อนเที่ยง
งืม เสียดายนางเอกจิงๆ พลาดให้ตัวกากๆง่ายๆ
ดีนะที่อ่านบทนำด้านบนถ้าไม่อ่านก็ไม่รุ้เรื่องในภาพ!!

เดี๋ยวจะเล่าเรื่องพร้อมกับตอนต่อๆไปนะคือกุอยากอ่านแต่ตอบไม่เปนครับ

Tix_the

ขอบคุณครับ ภาพสีด้วย สวยมากครับ ติดตามครับ

markkingza11

แค่เริ่มเรื่องมาก็หนุกละครับ ลายเส้นสวยมากครับ + กับสี นี่เจ๋งเลยครับ ขอบคุณครับ

hackingice

Sukjui Kidsung

strikef.

ขอบคุณครับ ถ้าเรื่องพ่อมดออส สุดท้ายพ่อมดก็ช่วยอะไรเดซี่ไม่ได้หนิครับ แล้วเรื่องราวจะดำเนินไปยังไงน้า

Baron Pok

คงต้องติดตามการเดินทางของดิซซีต่อไปว่าจะสุขสมหวังเท่าใด ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

esenex