ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dikky

ภาพสีสวยมากครับ แปลได้ละเอียดดีครับ  แต่สงสารแม่หนูจังเลยครับ

Armando Nicasio

jakiro

เปิดเรื่องมาก็บ้านพังเลย? น่าจะมีนำเรื่องหน่อยนะ?

pingpingnarak

peeraphat kongyeam

casnovapee

infinityex

ภาพสวยนะ เนื้อเรื่องจะปวดตับรึเปล่าเนี้ยขนาดตอนเปิดนะ น่าติดตามๆ

warone07

Sessiri Ratanatharakeat

กลัวโดนแบน จำไม่ได้ว่าเม้นไปหรือยัง การ์ตูนสนุกๆ แบบนี้ ขืนโดนแบนเสียใจแย่เลย

freekang

เปิดเรื่องมาความจำเสื่อมหรือเปล่า
แถมเจอจับเยซะงั้นแบบไม่รู้เรื่องรู้ราว
เกิดอะไรขึ้นกับดิชชี่ของเรากันแน่
เห็นลิงมั้ย !!