ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

omuu

แนวเทพนิยายมาเลย ผมนี้อ่านสองรอบเลยย ทำความเข้าใจใหม่

doctorchit

การ์ตูนแนวนี้พึ่งเคยอ่านเลยครับ น่าตื่นเต้นจริงๆ ภาพสีสวยมากๆเลยครับ นางเอกสวยมากๆ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

BDragonWar

BDragonWar

Rekoj Nitram

การเดินทางของ สิงโต หุ่นยนต์ มนุษย์ และฟักทอง  ::Glad:: ::Glad::

perirot

เคยอ่านเมื่อนานมาแล้ว กลับมาอ่านอีกก็ยังสนุกเหมือนเดิม ภาพสี เนื้อหาดีครับ 

ppp1234

Golffy

แนวดาร์คแบบนี้ ไม่ค่อยได้อ่านครับ สนุกดี นางเอกก็มึนดี น่าจะโดนอีกหลายหลายคน

tontarn123

ตอนแรกยัง งงๆ อยู่ เรื่องมันจะไปทางไหน
แต่นางเอกไม่น่าโดนไวเลย  ><

Teeradon

ทำไมอ่านเเล้ว รู้สึกเสียดายนางเอกจังคับ5555 เหมือนจะโดนง่ายไปหน่อย

macus007

yoshitoki

ขอบคุณครับ สาวน้อยถูกล่อลวงง่ายไป แล้วที่ว่าจะมีคนมาตามล่าแม่สาวดิซซี่ ตกลงจะมาตามล่าหรือจะตามมาล่อกันแน่น สับสนพอตัว กับคำว่า ลับลับล่อล่อ หลอกลวงล้วงลึกล้ำ ร้ายเหลือ เลียบลู่ ลงร่อง รอยเลื่อน ลอยล้อ ลัดเลอะ  ลำลด ลองทวยลาย. เดี๋ยวยาวหยุดบ่นแป๊บ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

simongang

tawornfung

นางเอกของเรื่องสวยมากเลย อยากรู้ว่าจะเดินทางมาตามหาอะไร แล้วตัวนางเอกจะต้องเจอกับอะไรบ้างอีก แค่กลุ่มแรกก็ว่าหนักแล้วนะเนี่ย

Smith Vill