ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

looloo502

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 24, 2017, 07:55:28 ก่อนเที่ยง
เรื่องราวน่าสนุกดีนะ แต่เรื่องแบบนี้ผมไม่ถนัด ไม่ต้องถามผม เพราะผมไม่มีสมอง อ้าว  ::Sobad::

แค่เริ่มก็น่าติดตามแล้ว อ้าว...ต่อเลย   ::JubuJubu::

ปล.น่าเสียดายนางเอกไม่น่าพลาดท่าให้พวกลูกกระจ๊อกเลย
ชอบเลยคับ ผจนภัย สายดาก

looloo502

อ้างจาก: bomb1021 เมื่อ กรกฎาคม 24, 2017, 10:02:14 ก่อนเที่ยง
ภาพสวย เนื้อเรื่องดี น่าตามดูว่าจะผูกเรื่องไปแนวดาร์คปานไหน

เสียดายนางเอกไม่น่าเสร็จตัวกระจ๊อกเลยยยย T_T
ตามนั้นครับ มันหนาว

looloo502

nothingbizzy

ชอบเนื้อเรื่องมากครับ เอา wizard of oz มาทำใหม่ได้ฉีกมาก555 ภาพก็สวย น่าติดตามต่อครับ

kugars

supermakarm

Charoonmetha Somkid

สนุกสุดๆ ครับภาพสวยมากเนื่อหาก็ดี ไม่ใช่ x อย่างเดียว แจ๋วอ่ะ

Alessandro Raffaello Francesco Daniele

รูปภาพลายเส้นสวนมาก เนื้อหาน่าติดตาม แปลได้ดีมาก

ปล. อยากเป็นไอ้ลูกกระจ๊อก 2 ตัวเลยเรื่องนี้

puppydog

serendipity

darkdd1999

อารมณ์เหมือนโดนลักหลับแต่ไม่ได้หลับอะ 555555 มึนๆ แล้วก็เดินทางต่อ ชิลล์สุดๆ