ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thinks

เนื้อเรื่องสนุก สวยใส ตอนต่อไปจะเป็นอย่างไร ติดตามครับ

kurorolo

หุ่นไล่กามาช้าไปนิด ไม่น่าเลย โดนตั้งกะตอนแรกเลย  ::Crying::

ปล.เพิ่งมีเวลามาไล่อ่าน หลังจากไม่ได้เข้าเวปมานานมากกกกกกกกกกกกกก  ::Angry::

sasa1234

ลายเส้นสวยมาก เนื้อเรื่องแปลงมาแต่เรื่องราวอ่านไม่มีสะดุด น่าติดตามครับ

RATTANA WALA

Trader Trendfollow

Patayahahay

แนวนี้น่าติดตามดีครับ ภาพก็สวยเนื้อเรื่องก็สนุก แปลมาให้อ่านเยอะๆนะครับ ขอบคุณ

thefill501

ชอบเนื้อเรื่องมากเลย แต่ถ้าเป็นขาวดำจะดีกว่าไม่รู้สิติดขาวดำมั่ง

teng ja

timeai

นายหัวฟู นมสด

ตามติดเลยครับ ผมงานแบบนี้
ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

Paul J.Smith