ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จุดเปลี่ยน (เรื่องสั้น)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 22, 2020, 12:09:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pm2015

waddafux

เปลี่ยนแบบนี้ มีแต่คนสนุก สุขกันถ้วนหน้าครับ

noomxxx

นิ้วเย็นๆหรือจะสู้เอ็นอุ่นๆ ถ้าได้ลองมีเหรอจะไม่ติดใจ แต่แปลกนะกลับชอบโดนเย็ดตูดซะงั้น

guzzpai

ทีแรกอ่านผ่านๆ นึกว่าแนว yaoi ต้องนั่งพินิจซ้ำอีกทีถึงเข้าใจว่าเป็นอีกแบบ แต่แหวกแนวดีมากเลยครับ นานๆ ทีจะมีอะไรใหม่ๆ ให้เสพบ้างแบบนี้ดีเลยฮะ

gaingane

ถือว่าเป็นจุดเปลี่ยนทั้งชายและทอมเลยนะครับเนี่ย

barmby

::Thankyou:: ตอนแรกนึกว่าชนช้าง กลับกลายเป็นทอมบอยนี่เอง

peddo

เล่นของแข็งแล้ว เจอทอมตัวจริงอาจมีเจ็บได้นะครับ
แล้วน้องนิ้งเป็นไงบ้าง ยังติดใจทอมอยู่รึเปล่าน้า

aunsoiton

จุดเปลี่ยนจริงๆ จากทอมกลายชอบของผู้ชายเลย

kgerrard

มันก็จะสะใจหน่อยที่ได้เปิดทอม

Eldy CR

ที่จริงเราใช้วัตถุอะไรก็ได้ที่นิ่มพอถูกับอวัยวะที่อ่อนไหวของเราจนสำเร็จกิจสมใจ ไม่มีทอมไม่มีเทย มีแต่กามตัณหาความพอใจเท่านั้น

plot0440

อ่านตอนแรกนึกว่า ช-ช ที่ไหนได้ทอมนี่หน่า

kopXIIII

เปลี่ยนรสนิยมความชอบทางเพศเลยทีเดียว
ได้ฟิลไปอีกแบบครับ

Asujimaster

ปสก.ที่ยังไม่มีโอกาสได้ลองเลยแบบนี้

dawdom

เยี่ยมครับ ถือเป็นประสบการณ์ที่ดีนะเนี่ย

เสพสม

ชอบครับ  อ่านช่วงแรกเกือบจะปิดไปแล้วนึกว่าเป็นเรื่องเกย์ซะอีก