ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunchucherd

มีพลังแบบนี้ก็เสียวตายกันพอดี

vi vo

แสดงว่าพระเอกต้องมีอารมณ์ความสามารถจึงใช้ได้

1819

นายต่อมีพลังพิเศ ษได้ไง หว่า พลังเกิดจากการอกหักงั้นเหรอ    ในต้อนนี้ มี3สาว อิง เดียร์ แทน    ถ้าถามว่าอยากให้ใครเป็นนางเอก  ยังตัดสินไม่ได้  ระหว่าง แทน กับ เดียร์  ส่วนอิงตัดออกไปถึงจะร้อนแรงแนวntrก็เหอะ  เพราะเป็นฝ่ายทำร้ายจิตใจต่อ
แนวเรื่อง ผาดโผนแฟนตาซี ดี ไม่พยายามยัดเยียด sexแบบ เจอหน้าฟัดเลยมากไป แต่ค่อยๆปูพื้นฐานตัวละครไป
เรื่อยๆ
edit
อยากอ่าน มุมอีีกด้านของ อิงอีกครับสั้นไปหน่อยว่า คิดอะไร
ปล. ชอบให้ไรท์เขียนยาวๆ อ่านสนุกดี มีมุมของสาวอีกด้้้านด้วยชอบครับ
แนะนำ หาภาพมาประกอบแทนตัวบุคคลก็ดีนะครับว่า สาวๆหน้าตาหุ่นสีผิวเป็นแบบไหน  จะได้เชียร์ได้มากขึ้น
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

13igboss

เนื้อน่าสนใจแปลกแหวกดี น่าติดตามมาก รอติดตามผลงานตอนต่อไปนะคับ  ::WooWoo:: ::YehYeh:: ::WooWoo::

Prasard Komkum

โดยส่วยตัวอยากให้แทนเป็นนางเอกแต่ก็สงสัยว่าแทนเตรียมตัวมาดีจัง​ เนื้อเรื่องชวนติดตามดีใมากครับ

สุชาติ งามละออ

พลังเริ่มมาความเสียวเริ่มเกิด

rain1234

พระเอกรู้ตัวแล้ว ว่าตัวเองมีความสามารถพิเศษอยู่

taka95

สตีฟรู้ได้อย่างไร รึว่าเค้าทดสอบอะไรบางอย่างอยู่

morekung

ชอบมากครับ เรื่องละเอียดดีค่อยไๆไป แปลกใหม่ สาวๆเยอะแบบนี้ติดตามตลอดครับ

axolotss

ไม่ยาวเกินไปนะครับ ได้เนื้อเรื่องดีมาก ชวนติดตาม ตื่นเต้น  แทนน่ารัก อยากให้มีตัวละครเพิ่มเยอะๆ แนวฮาเร็ม ครับ

หวานเย็น

larvi

vwdt41

ชอบมากเลยครับแนวนี้ เน้นเนื้อเรื่องที่น่าสนใจและน่าติดตามมากกว่าฉาก 18+

Davilhades

ผมว่าโอเคแนวนี้แนวพลังพิเศษแบบเจ้าของค่อยดำเนินเรื่องไม่แบบมีพลังล่ะบังคับนั้นนี่นู้นมีเรื่องราวดี

txxt30

ต่อได้สาวแทนมาแทนสาวอิงแล้ว อยากให้แทนเป็นนางเอกของเรื่อง แต่ก็ไม่รู้ว่าสาวๆ คนอื่นที่จะเปิดตัวตามมามีใครเหมาะสมไปกว่าแทนหรือไม่