ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yuzuki N Dash] One day Eri and her brother พี่ชายน้องสาวเขาทำอะไรกัน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 24, 2020, 06:33:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

l3al3yl3ell

คุณพี่ชายครับผมเข้าใจเลยนะเป็นผมก้ทนไม่ไหวนอนโชว์ขนาดนั้น ยัยน้องสาวก็นะ

คุณน้องสาวจะน่ารักเกินไปแล้ว มีมุมน่ารักด้วยสินะ

biggiggog

ตัวน้องสาวกลัวเสื้อผ้ายับ กลัวเล่นเกมส์ไม่จบ
แต่ไม่กลัวโดนปี้ก็แปลกดีเนาะ

ท่าทางคงจะปี้กันมานานแล้วสินะ
ดูคล่องเชียว แม่ไม่เอะใจบ้างเหรอ
ขอบคุณครับ

CoolNook Thangsakul

Tdestiny

::Evil::โครตอ่อย ใครจะทนก็ทน

เชียร์พระเอกขาดใจครับ

น่ารักมากครับคู่นี้ นานน๊านจะได้อ่านแนวพี่น้องที่ลงตัวแบบนี้

dang_03

ครอบครัวตัวเองนั่นแหละ ไม่พอ ไม่ขอบ ไม่รู้ใจตัวเองตั้งแต่ต้น

CoolNook Thangsakul

น่าจะเพราะ พึ่งมีsexกันเสร็จละนะคุณแม่ อยากให้มีต่อนต่อไปเยอะๆจุง กำลังหนุกเลย

joulez

เล่าซะอินไปกับมันเลย ผมคิดว่ารักน้องแหละ แต่ข้ามเส้นไม่ได้ ถ้าจะออกจากตรงนั้นผมว่าต้องมีแฟนหั้ยไว อ่านโดต่อ อย่างมันส์ อ่อยขนาดนั้น ผมก็เสียบวะ คนเคยเอากันมาแล้ว

ผมก็ชอบจูบนะ ชอบมากเหมือนหยุดไม่ได้ นุ่มมาก,,คู่นี้จบสวยนะ แต่ก็ข้ามเส้น

Worrarat Imkaow

ซักอยากอ่านเรื่องของแอดแล้วสิมีหอมแก้ม จับหน้าอกกันด้วย ::HeyHey::
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ ลายเส้นสวยดีครับ น้องสาวน่ารักด้วยว่าแต่ตอนท้ายนั้นหลับจริงหรือแม่เข้ามาขัดวังหวะอีกเลยแกล้งหลับกันนะ (ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ)

xonly-1331

รูปที่ 2 น่าจะแปลว่า เดี๋ยวก่อนค่ะแม่ หรือเปล่า?

ประมาณว่า จะไปเปลี่ยนเดี๋ยวนี้ค่ะแม่ แต่ผมรวบให้มันเหลือแค่ เดี๋ยวนี้ค่ะแม่ อ่าา มันแปลกเหรอ หรือผมเข้าใจคนเดียว  ::Sweat::

pfrankz

แม่ไม่สงสัยท่านอนลูกเลยรึไงเนีาย

เอริมีมุมน่ารักแบบนี้อิจฉาพี่ชายจริงๆ

Zadbo

ผมชอบเป์นลูกคนเดียวมากกว่านะ มีพี่น้องแล้วต้องแบ่งกันไม่ชอบอะ 5555

Edit แม่ไม่สงสัยอะไรบ้างไงเนี่ย55 แปลกมากๆ

mspeed

ของผมไม่สนิทน้องสาวเท่าไหร่นักเพราะห่างกันถึง10ปีน่ะสิ
แต่ก็เข้าใจความรู้สึกนั้นนะ

buark

ถ้าเป็นพี่สาว มันจะฟีลเดียวกันมั๊ยครับ แต่ในเรื่องคุณแม่ต้องรู้แน่ๆ ตั้งท่าล่อกันทุกวันแบบนี้

buark

คุณแม่ก็อินโนเซ้นท์ไปได้ คนเป็นแฟนกันก็ต้องนอนห้องเดียวกันสิ ไม่ใช่เด็กแล้ว ถ้าน้องมีแฟน พี่ชายจะทำยังไงดี

tokimekiz

ลายเส้นจารย์แกหลังๆ พัฒนาขึ้นมาก สวยขึ้นจนแบบจำแทบไม่ได้ว่าใครวาด ผมติดตามมาตั้งแต่แรกๆ ยังมีงง

เข้าเรื่องดีกว่า ถ้าเป็นพี่น้องท้องชนกันแบในมังงะมันก็โอเคอยู่หรอกครับ แต่น้องสาวของแท้นี่มันไม่ได้ดีอย่างที่คิดหรอก...

ยิ่งอายุห่างกันมากเท่าไร พี่ชายนี่ก็กระเป๋าตังดีๆ นี่เอง

คิดละปลง ฮะฮะฮะ

เดี๋ยวก่อนนะ... บอกว่าเปลี่ยนไปเยอะนี่ แสดงว่าพวกเอ็งงัดกันมาตั้งแต่เด็กแล้วเรอะเห้ยยย ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::