ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Bitch Hi School - Newspaper Club ชมรมหนังสือพิมพ์ [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2017, 06:55:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

emotionohm1

กำลังจะได้ข่าวเด็ด แต่เจอของพระเอกเด็ดกว่า  ::Oops::

tokkatoramma

ทำงานทีต้องมีลุ้น คู่แข่งนี้ก็แสบสุดๆ งานนี้พระเอกคงต้องเปลืองตัวหน่อยหละครับ ::Confident::

lamom

jw4321

Monochrome

จะงัดไม้ไหนมาสู้ข่าวเด็ดนี้บ่ะเนี้ยฮ่าๆๆ น่าติดตาม

strikef.

ขอบคุณครับ ความสามารถนักข่าวนี่เหลือเชื่อจริงๆ ดูจาดภาพแล้วเป็นมุมสูงแสดงว่าต้องถ่ายมาจากตำแหน่งที่สูงขึ้นไปอีกแน่นอน

omuu

เชดดด เนื้อเรื่องโคตรดีอะ เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดแบบนี้ 55555
ขอบคุนครับผมมมมม

littlevoi

จากหาข่าวใหญ่ แต่ได้จัดชุดใหญ่แทน ฮ่าๆ สนุกมากครับ

ขอบคุณครับ

suphakrr

zeroboy

automata67

น่าจะมีอีกตอน เอาสาวถือรูปมาร่วมด้วย แจ่มเลย

looloo502

อ้างจาก: Joker- เมื่อ มีนาคม 21, 2017, 07:19:56 หลังเที่ยง
ทุกชมรมคงเกี่ยวข้องกันสินะ

[ผมจะแปลวนจนครบทุกเนื้อเรื่อง รอตามชมนะ  ::GiveMe::]
tt อยากได้แบบใส่ๆ

delta941

เด่วชมรมข่าวคงเอาเจ้าหนุ่มนั่นไปจัดประธานชมรมหนังสือพิมพ์แล้วมาแบล็คเมล์ สุดท้ายเจ้ากนุ่มกลายเป็นประธานทั้ง 2 ชมรม จบบริบูรณ์ 555

ขอบคุณมากครับ