ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่9

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 09, 2017, 06:58:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

ต้องขโมยตัวตนหรอเนี่ยแต่พระเอกจะกล้ามั้ยหว่า

aom43104

::Bloody::ถ้าตามที่แกงเกอร์พูดมาจริงๆ เหนิงคือคนที่รักพระเอกที่สุดแหละครับ #ทีมเหนิง

peddo

อันของสูงแม้ปองต้องจิต ถ้าไม่คิดปีนป่ายจะได้หรือ บางทีก็ต้องมีคนช่วยผลักบ้างครับ ไม่งั้นมัวแต่เก้กังๆ เจ้าแกงเกอร์ทำดีแล้วครับ ไม่งั้นพระเอกเราจะกลายเป็นมนุษย์ล่องหน จะได้ใจน้องมายที่ไหนกัน วางโครงเรื่องเก่งนะครับ คนอ่านหลายภาคงงไปงงมา แต่สนุกมากครับ ดูมีสาระด้วยครับ ขอบคุณครับ

kritsana1244

บร๊ะ นี่มันคาถาก็อปปี้นินจา 5555
ผมรอบทน้องมายด์เนี่ยแหละครับ ลุ้นมาหลายตอนแล้ว

negazero

ตอนนี้มีการแย่งตัวตน เดี๋ยวจะรออ่านตอนหน้านะ

Phisuiti Suwacheecharan

ขโมย ของอริ มาเป็นของตัว น่าจะดี เหมือนกัน

jachal

ไม่ได้เก็บตัวอักษร ถึงกับวูบเลย แล้วพระเอกจะไปขโมยตัวตนของคนไหนหรือเปล่า

tetete

ขอให้มายด์ตอบรับรักนะครับ

bongzall

งานนี้สนุกแน่ ขโมยตัวตนคนอื่นได้แบบนี้

สายลุย

ติดตามเรื่องนี้มานานมากละครับ จริงๆๆชอบคุณหหมอนะครับ แต่หลังๆๆกลับมาชอบน้องมาย อีกแล้ว

thum2520

หายไปนาน ผมนี้ต้องกลับไปอ่านตอนเก่า ๆ ก่อนเลย

อีกอย่างที่บอกว่าจะกลับมาอีกที่  ปีหน้าเลย  บอกกันแบบนี้ มันทรมานกันชัด ๆ

dlcation

มาตามตอนในตอนที่ 9
ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  9/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 9/10/2560 - 9/4/2561 )

..............................................................

ohmfree

กลับมาแล้วยังลุ้นทุกตอนเลยคับ ชอบหนิงมากเลยคับจากสาวเรียบร้อยเป็นสาวช่างกล้าและรักพระเอกเราจิงๆๆ

beer_a_riddler

ขอบคุณมากครับ จะรออ่านตัวเต็มเร็วๆนี้นะครับ

ปล. ถ้าหลบหายไปนานๆ นี่ไม่ต้องตามหาสินะครับ ยินดีด้วยๆ  ::WowWow::

xonly xonly

ติดตามเรื่องอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ
ชอบเหนิงมาก เป็นตัวละคนที่มีเสน่ห์มากๆ