ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่9

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 09, 2017, 06:58:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akennya

อ่านแล้วนึกถึงเพลงไร้ตัวตนเลย

vitra6996

พลังหายเร็วมาก เมื่อไหร่จะหาอักษรตัวใหม่ได้

rouydee17 .

อยากให้เหนิงได้เป็นเบอร์หนึ่งจัง จับกดพระเอกบ่อยๆ

mongk

เจ้าของร่างเพลียๆ เลยถูกแซงมาเสียบสาว 
แซงมาเสียบแบบนี้บ่อยๆ คงไม่แคล้วเสียร่างไปจริงๆแน่นอน

อีกา

อ่านไปอ่านมา ก็ชอบครูแต้ว ที่สุดครับ

Ratpoom mini

มาแล้วๆดีจังเลยครับแต่ยังไงก็ชอบครูแต้ว

zethkhun

ลุ้นให้เก็บตัวอักษรไปเรื่อยๆครับ โดนเฉพาะฐาคู่ขากอล์ฟ อิๆๆ

jingjang

เรื่องราวกำลังเข้มข้นมาก ตัวเอกกำลังจะจางหายไป แสดงว่าตัวร้ายกำลังมีพลังมากขึ้น  กำลังคิดว่าจะสงสารพระเอกซะหน่อย แต่อ่านมาถึงสิ่งที่ทำกะครูแต้ว แล้วชิ....เริ่มจะหมั่นไส้ปนอิจฉามากกว่า ขอบคุณครับ

wingodin

มีคาถาด้วย เมียท้องไปกี่คนละครับ จำไม่ค่อยได้

jjhj1988

ไม่ว่ายังไงมายด์ก็เป็นหนึ่งในดวงใจคับ
จนกว่า.... 555+
แต่ตอนนี้ผมอ่านแล้วเบลอๆ เล็กน้อย
สรุปว่าที่ซัดพี่แต้วนัวนั่นเป็นจนเองหรือแกงเกอร์กันแน่ อาจต้องไปตั้งสติแล้วอ่านใหม่อีกที

larvi-

ผมว่าเรื่องขโมยอักษรและแย่งตัวตนนี่ลองทำแบบประมาณ ขโมยอักษรจากตัวประกอบในเรื่องไหมครับ แบบไม่ต้องมีอะไรย้อนหลังเยอะ แค่แบบ มาให้ขโมยแล้วทิ้ง มันจะได้ดูตัวหลักมีด้านโหดๆด้วย -0-

segasa

เเละเเล้วก็เริ่มมีการเเย่งชิงเเบบน่ากลัวเกิดขึ้นเเล้วตัวตนของผู้ถูกชิงจะหายไป เเล้วเหยื่อรายเเรกคือใครกันนะ ::Cold::

gumpxxxx

อ่านช่วงแรกๆ นึกว่ามีแค่ การสะสมพลังด้วยการสะสมตัวอักษร อย่างเดียว แต่นี่ โอ้วว มีเงื่อนไขเพิ่มเข้ามาอีก ผูกเรื่องเพิ่ม น่าติดตามมากครับ สนุกมากๆจริงๆ ไม่ใช่แค่บทอัศจรรย์ หรือ บทเสียวเท่านั้น ขอบคุณมากครับ รอติดตามชมนะครับ

alasangel

พระเอกต้องเล่นบทตัวโกงขโมยตัวตนคนอื่นรึป่าวเนี่ย อยากให้ค้นพบวิธีพิเศษที่ไม่ทำร้ายใครจัง

immortalrune

ผมชอบอเล็กซ่า กับ พี่กอล์ฟมากเลย เอาบทมาเพิ่มเยอะๆได้ป่าว โดยเฉพาะพี่กอล์ฟเนี่ย อยากเห็นตอนท้องอ่อนๆแล้วพระเอกเรา จับพี่กอล์ฟหันหลังนั่งตัก แล้วลูบท้องเบาๆ หืยยย ฟิน