ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่9

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 09, 2017, 06:58:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ultrasonic

จะว่าไป ผมยอมใจพระเอกจริง สับรางเก่ง นายสถานียังอายเลยครับ  ::Thankyou::

ppeak

เอาใจช่วยให้พระเอกของเราแย่งชิงตัวตนให้สำเร็จนะครับ ดูท่าว่านอกจากฟันสาวๆ แล้ว เรื่องอื่นจะไม่ค่อยเอาไหนเท่าไหร่555555 รอตอนสมหวังกับน้องมายด์ด้วยครับ

xvenomz

ติดตามเรื่องนี้มานาน ในที่สุดพระเอกเราก็กล้าสารภาพความรู้สึกเสียที ปัญหาเก่าเริ่มเคลียร์มีเรื่องใหม่มาอีก รอติดตามต่อครับ

attawit2524

ครูแต้วนี่เด็ดจริงๆ ขนาดท้องๆอยู่นะเนี่ย

kopXIIII

การที่จะได้ตัวตนคืนมาต้องขโมยตัวตนคนอื่น
มันเป็นอะไรที่ทำใจยากจริงๆ
เนื้อเรื่องช่างซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆ

spr566

รอคอยตอนนี้เต็ม ๆ นานพอดู ขอบพระคุณครับ

andygologoso

ถ้าตกภาษาไทย จะเรียงอักษรครบไหมนะ

ัuffa555

ขอบคุณครับที่ยังนำผลงานดีๆ มาให้เสพเรื่อยๆ
::Thankyou:: ::Thankyou::

Paisan Wongkraso

ตามอ่าน กาจสร้างสรรค์ของผู้เขียนครับ

rotisaimai

งานนี้มีขโมยตัวตนคนอื่นด้วย เรื่องน่าจะยิ่งซับซ้อนกว่าเดิมอีกนะครับ

shevchenko55

มาเร็วเคลมเร็ว ฮาๆ เนื้อหาแต่ละตอนอัดแน่นไปด้วยคุณภาพจิงๆ ขอบคุณสำหรับนิยายดีๆครับ ถ้าจะให้ดีรบกวนลงต่อยาวๆเลยนะครับ^^

Sc0019

ต้องรอดูว่ามายด์จะลงเอยยังไง แต่เหนิงรักพระเอกหัวปักหัวปำ แต่แค่ปากแข็งนิดๆ

shevchenko55

กลับมาแล้ว ยังคงสุดยอดเหมือนเดิม ปล่อยให้ค้างปล่อยให้รอซะนานนมกันเลยทีเดียว
ขอบคุณมากๆนะครับ

่jub2520

อ่านได้ยาวจุใจมาก สมกับที่หายไปนาน  ชอบในการลำดับเนื้อเรื่องไม่วกวน สับสน

jackm

ชอบพระเอกเรื่องนี้นะ ได้สาวเยอะมาก  ::WowWow::