ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่9

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 09, 2017, 06:58:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

ลุ้น​ว่า​น้อง​มายด์​จะ​ตอบ​รับ​คำ​สารภาพ​รัก​รึเปล่า​นะ​ครับ​

swss2511

เจอคนที่รักจริงทีไรพูดไม่ออกสักที ดีแล้วที่มีคนช่วยพูดบอกรักให้เผื่อจะได้สมหวัง

hanabombam

ช่วยครูแต้วต่อแขนต่อขาลูกอีกแล้ว ส่วนครูแต้วนี้ก็สู้ทุกลีลาจริงๆ

smuity

ลุ้นๆ ให้พระเอกได้ตัวตนสักที เอ้าตั้งใจเรียนหน่อยพ่อคุณ

KengNaJa

ลุ้นดีครับ น้องมายด์จะว่ายังไง พระเอกจะขโมยตัวตนของใคร
เดาทางไม่ถูกเลยครับผม

strikef.

ขอบคุณครับ แย่งตัวตนของคนอื่น อาจจะทำได้นะครับ ถ้าคนๆ นั้นยังไงมันก็ไม่สมควรมีชีวิตต่่อไปอยู่แล้ว แต่แค่ใครจะเป็นคนตัดสินว่าคนๆ นั้นควรอยู่ต่อไปหรือไม่

saoflost

พระเอกเราคงไม่ยอมโขมยตัวตนคนอื่นมาหรอกเนอะ

ZeldaZ

อ้าว เข้าสู่dark sideซะแล้วพระเอกเรา  ไปขโมยตัวตนใครดีหว่า ::Horror::

viras

ขอบคุณครับ สุนกจะติดตาม(มาเร็วๆนะ ::WooWoo: ::WooWoo:: ::WooWoo::)

...............................................................................................
  15/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 15/10/2560 - 15/4/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=172392.msg633888#msg633888

amtorff73

ผมคิดว่าพระเอกของเราคงทำพิธีขโมยตัวตนแหละ ไม่งั้นสาวๆในสังกัดต้องเสียใจแน่ๆเลย

cat669

ชักจะเข้มงวดขึ้นซะแล้วสิ สนุกมากเลยครับ

รอลุ้นตอนต่อไปครับ

ขอบคุณครับ

whitegon

ผมชอบตัวละครหญิงทุกคนเลยครับ ตัวร้ายลึกลับเอาใจช่วยพระเอกให้บริหารภรรยาทุกคนให้ดีมีความสุขครับ

eglebudsob

เป็นกำลังใจให้พระเอกมีวิธีจัดการสาวๆสร้างฮาเร็มของตัวเองสำเร็จนะครับ

mdock

ก็คิดอยู่ว่าให้สะสมไทย 44ตัวกับ อังกฤษ 26ตัวมันจะยากไปหน่อย ขโมยเลยก็ง่ายดีครับ 5555 ::KO::

testman

ขอบคุณสำหรับส่วนที่มาเพิ่มเติม

แอบขออนุญาตคอมเมนท์นิดนึงเรื่องมาต่อเพิ่ม ถ้าผู้อ่านไม่กลับมาดู บางทีก็ไม่รู้เลยครับว่ามีมาเพิ่ม ถ้าเป็นไปได้ ตั้งเป็นตอนใหม่เลยก็ได้ครับ จะได้ติดตามแบบไม่ตกหล่น

ขออภัยถ้าความเห็นไม่ตรงใจนะครับ