ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่9

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 09, 2017, 06:58:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

facebeer

โหย ไอเน มันหาตัวอักษรช้าไปไหม555 จะรับมือต่อศัตรูอย่างไรน่าติดตามครับ

rewat.32

ลุ้นระทึกอยากให้รับงานถ่ายแบบปฏิทิน คงมีเรื่องเสียวอีก

toeylogic

ผมชอบอเล็กซานดร้ามีความเข้าใจสูง แถมไม่ว่าเรื่องที่ไปรวบรวมตัวอักษรอีกด้วย

Meepooh Feesantiya

พลังยังน้อยอยู่ ต้องเพิ่มพลังด่วนเลยจะได้ช่วยน้องมายด์

samrong

เนื้อหาส่วนที่ซ่อนไว้ คงหายแน่นอน มิน่า เนื้อเรื่องจึงขาดหายไป น่าเสียดายมาอ่านช้าไปหน่อย

sarugetme

ขอบคุณมากครับ ยังคงน่าติดตามเหมือนเดิม ทั้งลุ้นทั้งเสียว

parameter

Sakdiwichai Ontong

ลุ้นว่าพระเอกจะอัพพลังได้ยังไงอีกบ้าง เอาแบบเสียวๆนะครับ

jazzyuna

อยากให้แต่งให้จบนะเป็นห่วง อ่านดุแล่ววางพล็อตไว้ยาวมาก กลัวทิ้งงานก่อนแต่งไม่จบเอา

เพชร พฤกษกุลทล

Mix_Xer

ได้เหนิงเป็นแฟนแบบนี้ก็ต้องระวังตัวหน่อยละครับ ถ้าคิดจะสร้างฮาเร็ม คุณน้องเธอเล่นดุยิ่งกว่าเสือแม่ลูกอ่อน ฮ่า ฮ่า

anakinssss

ย้อนกลับไปอ่านอีกรอบ เริ่มจะงง

อิทธิพล ทบชา

ต้องขโมยตัวตนคนอื่นดูจะเหนือไปเรื่อยๆแต่ก็อันตรายมากนะเนี่ย

อัศวิน รัตนแก้ว

พูดถึงนะทำไมไม่ใส่อักษรเลิกหึงให้นัองเหนิง อะไรมันจะได้ง่ายขึ้น.

Pete

สาวก็เยอะ น้องมายด์ ก็จะมาอีก พระเอกได้วิชาใหม่ แต่จะไหวมั้ย..ลุ้นกันยาวล่ะ 😎