ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Amazing Sex president! บทรักจัดหนักประธาน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 14, 2019, 02:24:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

truffle

ตกลงใครข่มขืนใคร -*-

ประธานแบบนี้หาได้ที่ไหน 555

Burincd

น่าจะเสร็จท่านประธานนะดูจากชื่อเรื่อง

srzce

ประธานควรหยุดสิ ไม่ใช่แนะนำ

สรุปใครทำใครกันแน่ ดันไปเปิดความคิดแบบใหม่ให้ประธานสะได้

ensd-07

ประธานใจดีมากๆๆ สั่งสอนตลอดเวลาเลย

จริงประธานเซ็กจัด สองคนอาจไม่พอ

mklx1319

ท่านประทานไม่ได้ผิดอะไรเลย เพียงแค่น่ารักเกินไปก็เท่านั้นเอง ใส่มิดชิดแต่งตัวเรียบร้อย + ใส่แว่น ความน่ารักมันเลยทะลุปรอทไปแล้ว

สุดท้ายก็กลายเป็นทาสเหมือนเดิม ช่างเป็นการกระทำที่ศูนย์ปล่าวมาก

ParbAf

ชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้มากครับ ดูแล้วเดี๋ยวประธานคงติดใจ

Edit ครบเลย ใส่แว่น ถุงน่อง แตกใน full option เลย

bpbpbp

โห้ประธารอย่างแจ่มแมวดูท่าจะยาวงานนี้

เอาน่าไอ้หนุ่มคิดสะว่าได้งานแล้วยังได้ประธานสุดแจ่มอีกไม่มีอะไรดีกว่านี้แล้ว

abc123abc

ความคิดความอ่านประธานนี้บอกว่าสุดจริง และอีกอย่างประธารไร้ขน!? รึโกนกันแน่!!??  ::HoHo::

ควรจะอิจฉาดีไหมฟระเนี้ย ขอให้เอ็งสองคนทำงานหนักบวกกับโดนรีดน้ำจนตายไปซะ!!!

5617899 Sasin S.

Gunitle

55555 เจอดาเมจสาวแว่นเข้าไปถึงกับคนละ1น้ำว่าแต่ท่านประทานคิดงี้จริงๆเหรอสามัคคีคือพลัง55 ไอหนุ่มสองคนนี้โชคดีชะมัด555 ขอโทษนะครับที่มาช้า มาๆหายๆด้วย แต่ขออ่านต่อเลยนะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยสะดวกจริงๆ

โหหห ลุยทุกทางเลยท่านประทาน สุดจริๆครับ555 ขอบคุณมากนะครับผม แปลเยอะเลยตอนนี้

nut2000

DP เเน่งานนนี้โดนทีมีติดใจเเเน่ มีทุกใส่เเว่นเเละไม่ใส่เว่นดีเลยจะได้ไม่ต้องเถียงกัน

123non

Pruttinan Maikham

ผมว่าคนที่โดนข่มขืนน่าจะเป็นไอสองคนนี้มากกว่านะ

ตอนแรกก็นึกว่าจะเป็นแนวrapeหนักซะอีก

strikef.

ท่านประธานใจดีจัง แบบนี้ที่ตามเล่นงานไอ้ 2 คนนี้ตลอดนี่ สงสัยมีใจให้แหง่ๆ เลย ตอนจบคง 3 คน ผัวเมีย แต่งงานมีความสุขที่สุดในโลก 555

ทำเป็นพูดว่าได้ตายก่อน เต็มใจตายก็บอกมาเถอะ (อิจฉาแรง) 555