ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bbtap

wintowin

น่าจะจัดหนัก ให้สมกับความอยาก เกินห้ามใจ

ponggunyuki2527

เผลอไม่ได้เลยนะ ว่าแต่คิดถึง สองพี่น้อง ด้วยครับ

thetwotreeone

Just Chillin

คนนี้เสี่ยงเป็นเสี่ยงตายนะครับ กลัวจะโป๊ะเอา 55555 แต่น้องเค้าเป็นใจขนาดนี้คงไม่เป็นไรมั้ง เอาใจช่วยครับ   แล้วก็ยังเอาใจช่วยเรื่องแซนวิชอยู่ครับ

bumblebee81

animaru17

jaaebaby

เปลี่ยนแนวจากพยาบาล หมอ มาเล่นบาริสต้าแล้ว แต่ยังคงความเร้าใจไว้เหมือนเดิม 

jomza537

ent490

ieaky

ชมพู่ลงทุนซะขนาดนี้สุดท้ายไม่ได้งานบาริสต้าร้านนี้คงจะเฟลน่าดู

saranchai

มีการล๊อบบี้กันหลังงานด้วย​ิพนักงาน​นี่ทุ่มสุดตัวกัน​จริงๆ​ ว่าแต่​ที่ร้านไม่มี​กล้อง​วงจรปิด​เหรอ​ครับ​ระมัดระวัง​ด้วย​เน้อ​