ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2019, 09:34:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

caffrey

จากไม่ชอบ พอได้ ลองแล้ว ก่อติดใจ จนได้ น่ะ นองหนู

foreveriq

ว่าจะกลับไปอ่านตอนหนึ่งก่อน แต่เหตุการณ์กำลังเข้มข้นเลย ขออ่านตอน 2 ก่อนละกัน นี่กะจะเล่นต่อหน้าพ่อจริงๆดิ ?

-------------
ห้องน้ำว่าใกล้แล้ว อันนห้องครัวตามสเต็ปแบบฉาก Av เลยแหะ

nooy01

พอเคยได้กันแล้ว  ต่อไปอะไรๆก็คงง่ายขึ้นเยอะ

tem19991

นานาโอะนู๋ต้องตั้งใจขัดขืนมากกว่านี้นะลูก...ตาลุงมึงก็แค้นฝังหุ่นจริงๆรุกทุกที่ทุกเวลาเลย

tem19991

นู๋น้อยติดใจซะแล้วโดนซั่มข้างๆพ่อ...เพราะข่าวนายกแท้

neostrike

ซื้อถุงยางมาหรือเปล่านะ

แตกในไปอีกที ชอบหน้านานาโอะ ดูฟินมาก

ประสพโชค คชโยธี

ใจอยากปฏิเสธลุงแต่ร่างกายไม่ยอมทำตามเลย ลุงแกก็ดันรู้จุดเสียวด้วย เคยแต่ช่วยตัวเองพอมาเจอของจริงจากลุงก็ติดใจ

โดนลุงจัดระยะใกล้กับพ่ออยู่ ทั้งเสียวทั้งมันสินะจ้ะ นิ้วหรือจะสู้เอ็นอุ่นๆได้

Peter Taowating

น่าสงสารหลานสาวจริงๆ เจอตาลุงโรคจิตแถมรอบจัดอีก เด็กไร้เดียงสาเรื่องเซ็กส์ตกหลุมแน่เลย  ไอ้ลุงตามตอดตลอดเลย ::HeyHey::

gunflow

ลุงนี่ร้ายโครต แอบจิตนิดๆ คิดแก้แค้นน้องมันซะงั้น โดนลงที่ลูกสาว

ต้องมีแอบเอากันหลังพ่อ หรือตอนนอนหลับแน่ๆ  ลูกสาวนี่แอบหื่นนะ โดนแปปเดียว เครื่องติดละ

แอบเบ็ดที่ห้องนอนเพราะไม่เสร็จ  เลยเจอลุงจัดให้เสร็จเลย

hellboy666

ตาลุงเอ๊ยยยย แค้นน้องเพราะหญิงไม่เอาเนี่ยนะ!!! แต่ทำหลานเริ่มติดใจละ แถมหัวนมไวต่อการสัมผัสแบบนี้ จุดติดง่าย

สรุป ลุงหรือหลานที่ใจกล้า แต่แน่ๆ หลานติดควยแล้วแหละ ถ้าใช้นิ้วไม่เสร็จขนาดนี้

ไฮไลท์ ของตอนนี้คือเสียงข่าวจากทีวี 555

gfthebc

เป็น​การ​แก้​แค้น​ที่​ต้อง​อดทน​รอ​ยาวนาน​มาก​ครับ​ รอ​จนลูก​สาว​ของ​น้อง​ชาย​โต​ขนาด​นี้​ นานาโอะเจอแบบนี้จะ​ทำให้​เสีย​นิสัย​ไหม​ครับ​เนี้ย​

tp3660

อย่างที่เข้าว่าแหละครับ คนเกิดก่อนมีประสบการณ์(กาม)มากกว่า อีตาลุงจี้ถูกจุดแบบนี้นานาโอะคงโดนลุงจัดตลอดไปแน่ๆ

โดนจัดหนักทั้งที่พ่ออยู่ในห้องด้วยนี่ ถ้าในความเป็นจริงมันจะทำได้หรือครับ (เห็นในหนังเอวีก็มีฉากแบบนี้เยอะครับ)

ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ท่าน (S)Kater ผู้แปล ครับ

Tsan

เริ่มติดแล้ว งานนี้มียาวแน่ๆ

ตามฟอร์มตอนหน้าตับแตกตาย

genius