ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Issunboshi เด็กชายหนึ่งนิ้ว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:50:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

นึกว่ามันจะได้มุดเข้าไปในหอยองค์หญิงซะแหละ 5555

aekkachai052

เเปลเป็นไทยแล้วมันเข้ากันกับภาพได้ดีมากครับ ขอบคุณครับ

Nondon

ตอนแรกนึกว่ามาแนวใหม่ครับเห็นมีภาพกับเรื่องเล่า เรื่องนี้แจ่มเลย น่าจะโดนยักษ์จัดก่อนจะได้ ntr หน่อยๆ

Edit : เจอเจ้าหญิงจอมโหด เก็บไว้ใช้การคนเดียวซะงั้น

darkzided

Gam3Z

ตัวเล็กก็พอได้ลุ้น พอตัวปกติลุ้นหนักเลย สเป็กซะด้วย.. ::GiveMe:: ::GiveMe::

Banjung2

เรื่องสงครามทวยเทพ ผมยังรอภาคต่ออยู่อิย่างใจจดจ่อนะครับ ส่วนเรื่องนี้ผมว่ามันแปลกๆดีเหมือนเรื่องก่อนหน้านี้เรื่องครับ สนุกดีครับ แปลต่อไปอย่างมีกำลังใจนะครับ
บเริหรับเรหรับเหรับหรัั

ต้องมีสักวัน ต้องมีสักวันนนนนน

karn1789

55555555 ตลกใช้ได้เลยผมเคยอ่านเนื้อเรื่องจริงๆของนิทานเรื่องนี้อยู่แต่เอ๊ะปกติเด็กตัวจิ๋วอยู๋กับตายายไม่ใช่รึ

nano1234

ถ้าเอาฆ้อนวิเศษทุบกระจู๋ มันจะใหญ่ขึ้นอีกไหม 

โดเรม่อน

ภาพสวยมากครับแล้วเป็นสีอีกต่างหาก เห็นชื่อเรื่องตอนแรกก็นึกว่าไอนั่น1นิ้วที่ไหนได้ตัวเล็กนี่เองแต่ยังดีที่ได้ฆ้อนยักมาทำให้ตัวใหญ่

555พี่ยังอยากลองแต่สุดท้ายเจอลดขนาดสมเลย

leeloe123

เรื่อง1นิวดีมากและเรื่องล่างปมชอบน่ะเรื่องอะไรก็ได้ขอนมใหญ่

tamama

ตอนแรกคิดว่าจะมุดเข้าไปละ 555 นี่ดันโดนขยายร่างซะได้ก็เสร็จสิ

panurakkee

ใสใสแบบนี้สบายตับดีจัง ::JubuJubu::

คาถาขยายร่างเฉพาะส่วน นึกว่าจะสร้างฮาเรม

oyoyo

ไล่พวกทหารออกไป กะจะจัดหนักสินะ
องค์หญิงคงลืมไปว่า ตัวเองเสร็จเจ้าตัวจิ๋วนี้มาตั้งนานแล้ว
ป.ล.นิทานพื้นบ้านของญี่ปุ่นสินะ
-----
ตอนท้าย องค์หญิงแม่งโหดชิปเป๋ง -*-