ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Issunboshi เด็กชายหนึ่งนิ้ว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:50:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bomb1021

ถ้าทุบเฉพาะตรงนั้น จะตัวเล็กแต่ตรงนั้นใหญ่อย่างเดียวป่ะ 55555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2018, 10:55:19 ก่อนเที่ยง
สงสัยเจ้าหญิงจะอารมณ์ค้างอยู่มั้ง เลยไล่องค์รักษ์ออกไปหมด ว่าแต่เจ้าหนูที่ตัวโตขึ้นเนี่ย จะโตเฉพาะตัว แต่ไอ้จู๋ไม่ได้โตตามตัวหรือเปล่านะ....อิอิ
555....พอตัวโตดุ้นก็โตตาม แถมหน้าตาหล่อ ก็เลยถูกใจบรรดาพี่สาวของเจ้าหญิง แต่สุดท้ายเจ้าหญิงก็ฉลาดกว่า ทุบให้โตเฉพาะส่วนที่จะใช้งานเวลาที่ต้องการเท่านั้น...อิอิ

lordofthetwo

โถ องค์หญิงก็เงี่ยนนี่เนาะ กร๊าก
ท่าทางจะเป็นเจ้าหนูเก้านิ้วละมั้ง

zeroboy

เจ้าหนูหนึ่งนิ้ว เวอร์ชั่น 18+ ภาคนี้ไม่ต้องออกไปตามล่ายักษ์ที่ไหนเลยเอาค้อนมาให้ถึงที่  ::JubuJubu::

Stone Suwanpanya

Blue_Valentine13

ฮาๆ นึกว่าจะโดนทุบตรงไข่ เจี๊ยวไม่ใหญ่แต่ไข่น่ารัก

korn4455

เจ้าหญิงถึงกับไล่คนอื่นออกเลยทีเดียว ใจกล้าไม่เบาเลยเจ้าหญิง

ส่วนเรื่องเพื่อนน้องนี่ น่าสนใจมากบทจะออกมายังไงนะทำไมถึงเสร็จเพื่อนน้องอยากให้ถึงสิ้นปีไวๆจัง

akasaboy

ว้าววว ตอนตอไปนี่ เรื่องเด็ดในดวงใจเลยนะครับ นิทานนี่ก็สนุกจริงนะครับ

จะสมน้ำหน้ารึสงสารดีอ่ะ 555+
::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Panupong Limprajan

เนื้อหาดีภาพสวยมากเลยครับ พอเอาค้อนทุบคงไม่ใช่เด็กชายหนึ่งนิ้วอีกต่อไปแล้ว55 

fuwa

ย่อๆ หดๆ เดี๋ยวหด เดี๋ยวใหญ่ ถูกใจองค์หญิง

jachal

จากองครักษ์จิ๋วเป็นผัวเจ้าหญิงแล้ว

ไปมีสาวคนอื่นเลยโดนเจ้าหญิงแก้เผ็ด

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ตอนแรกก็ยังนึกภาพไม่ออกนะครับ ยักษ์ออกมานึกว่า เสรจแน่นางเอก  โดนทุบที จบเลย 55 พระเอกกำไร สุดๆ

อูยย ตัับ ผม

ปฏิภาณ ครับ

นึกว่าจะโดนไอยักซะละ 555

นึกว่าจะมาแนวฮาเร็ม โดนพลิกเกมเฉย

Boran Mark

รออ่านเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบ4 เจ้าทาคาชิ มันแน่จริงๆ

glaciar

จาก1นิ้วกลายเป็น9นิ้ว ไม่พอได้ เยเจ้า ญ อีก สลายตัวไปเลยพ่อหนุ่ม  ::Yes!::