ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Issunboshi เด็กชายหนึ่งนิ้ว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:50:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adobe

ถ้ายักษ์ทิ้งค้อนธรรมดาไว้ จะเกิดโศกนาฏกรรมแทน ::Horror::

ปล.ตอนที่4นี่เป็นไง ตัวละครมีพัฒนาการอะไรเพิ่มรึเปล่า?

logunta

จัดการยักษ์แล้วได้ค้อนวิเศษ มันละคราวนี้

reppok111

enozerzz .

เนื้อเรื่องน่าอ่านมากเลยครับ มีการแปลงร่างได้ด้วย 555

สงสัยคงโตไปทั้งตัวเลย

ใช้เฉพาะส่วนได้ด้วย โตแค่บางที่ีดีไปอีกอยากได้ในชีิวิตจริงบ้างจัง

toffies

ท่าทางจะไม่ได้ขยายแต่ตัว น่าจะใหญ่ตามกะนไปหมด

kriang

HK

ตอนแรกมาดูคิดว่าผิดเว็ป 5555+ มีนิทานนำหน้าเรื่องด้วย อย่างเจ้ง ::DookDig::

Mylodyz

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อ่านบทนำ แหม่เพลินจบดี๊ดี  พอเข้าการ์ตูนเท่านั้นละ  บันเทิง

เพื่อนน้องตอน4 ในที่สุดพี่หัวดำก็มีบทกะเค้าแล้ววว

napram

องค์หญิง....อดได้ของยักษ์เลย ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ

Gloria

นึกว่า จะนิทานแล้ว พิมพ์เล่าเรื่อง ::HoHo::

ตอนแรกเดาไว้ ค้อนมันจะใช้ทุบเฉพาะส่วนปะวะ  สุดท้ายใช่   ::HoHo:: ::HoHo::

zero21

ดีจังนะครับ มีเนื้อเรื่องต้นฉบับให้อ่านด้วย แต่ในการ์ตูนก็เขียนภาพสวยดีครับ ผมว่าค้อนวิเศษน่าจะทำให้ใหญ่เฉพาะส่วนได้ด้วยก็ดีนะครับ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

exaram

รู้สึกยักษ์ซี่รี่นี้น่าสงสารนะตั้งกะแจ๊คละ 555

tanwatdan

ถ้าทุกตรงส่วนนั้น องค์รักษ์จิ๋ว มันจะยกไหวไม่หว่า 555 สงใสนะครับนี่

pronthip.ratchaneepron

ค้อนศักดิ์สิทธิ์ ทุบปั๊บโตปุ๊บ...อยากยืมจัง แหะๆ ::Sobad::