ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro]H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.2แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 29, 2018, 06:40:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

เปลี่ยนความชอบมาเป็นแรงผลักดันในการทำงาน สุดยอดจริง ๆ 
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

jirasakgolf7

แค่สองตอนก็เหมือนจะรวบแนวมังงะทั้งหมดที่มีเลย เป็นการ์ตูนจบในตอนที่คาดเดาอะไรไม่ได้จริง ๆ

0scar

ตอนนี้เข้าไม่ถึงจริงๆ ออกจะโหดไปสักหน่อย แต่ก็สนุกดีครับ

blackkids

tontarn123

มาเจอแนวนี้หลอนหน่อยๆเลยแแฮะ ติ่งอันใหญ่ 555
แต่จบตอนได้ดูดีมากเลยครับ อ่านๆมาเพิ่งมีเรื่องนี้ล่ะ ที่จบตอนแบบมีข้อคิดด้วย อิอิ

kitmer01

strikef.

ขอบคุณครับ เบื้องหลังของอาจารย์เทพมังงะลามกสายต่างๆ คือสาวคนนี้นี่เอง 555

kunzitez

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

สงสัยที่สิงร่างได้ เพราะมีอะไรบางอย่างที่ คล้าย ๆ กันสินะ

DarKSiDeIID

ตอน2 เป็นสาวดุ้นแฮะ นางเอกเรารับได้ทุกแบบจริงๆ

SikerWoo

หือ สาวดุ้นนิหว่า ฮ่าๆ นางเอกก็สามารถทำได้เน๊อะ
TTT

tuckkyjung

johnywalker

นักวาดกระเทยก็ชอบประตูหลังสินะ แต่ถ้าเป็นทีมนักวาดล่ะ ไม่โดนเวียนเทียนเลยเหรอ  ::Sweat::

lordofthetwo

โห ตอนนี้ยาวกว่าที่คิดมาก นักวาดสาวดุ้น กับซัคคิวบัสแปลงร่างได้ เรื่องนี้นี่เหนือธรรมชาติเหมือนกันนะ