ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Hare Hi no Hanataba : ช่อดอกไม้เพื่อวันที่สดใส [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 02, 2018, 04:01:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saturn

กาก่าก้า ก๊าก๋า

bigboy001

::Thinking::  ถึงแม้เรื่องจะทำให้ไอ้ลุงดูหล่อ แต่สำหรับผมแมร่งกากสุดๆ ถามว่าทำไมลุงไม่เล่นท่าไรเลย แถมรีบร้อนเอาเพราะกลัวคนจะมาเห็นเข้า มีเด็กสาวให้เอาแต่ดันไม่ปล่อยแตกใน เพื่อให้เขาติดใจกลับมาเอากันอีก สรุป กาก จนไม่รู้จะว่าไงเลย  ::DookDig::

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

มันช่างละมุน อบอุ่นในหัวใจจริงเชียว อยากเป็นลุงเลยทีเดียว5555

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ลุงยามางุจิได้ชิงน้องซาจิโกะแถมมีคำพูดคมๆทิ้งไว้ด้วย แต่ชีวิตของหนูมันเพิ่งเริ่มตันเท่านั้น อิจฉาลุงนะ

tantan123

บทเรียนสุดท้ายนี่ช่างเร้าร้อนจริงๆ
ซาซึโกะะ

yopern

ตกลงคนที่โชคดีสุดๆน่าจะเป็นลุงนะได้เปิดซิงเด็กมัธยมโดยทีเด็กเต็มใจ แต่น้อยไปนิดนะ น่าจะจัดให้เยอะกว่านี้ซักหน่อย

keatmano

มุมมองของสาว ๆ ญี่ปุ่นแปลกดีแฮะ ... คุณลุงก็ทำไป (ได้) ... ด้วยความใจดี (งั้นเหรอ)  ::HoHo::

infinityex

kipkipju kisdsada

ครบทุกซีนของชีวิต สมหวังกับความสำเร็จ อกหัก น้อยใจในชีวิต ท่ามกลางความเหน็บหนาวกับความเศร้า มีแต่เด้ากะเด้ง ก็ยังมีความอบอุ่นจากอ้อมกอดที่ปลอบประโลม ที่คอยเล้าโลมของชายแก่ๆคนนึงที่เฝ้ามองตลอดเป็นพลังมาจนถึงวันที่ต้องส่งให้ออกไปเผชิญโลกแห่งการทำงาน ทำให้แทบทุกอย่างที่ทำให้ผู้หญิงตัวเล็กๆคนนึงโดยที่ไม่ปริปากบ่นแต่กระนั้นก็ยังไม่ทำลายสิ่งที่ยังมีความหมายอีกสิ่งนึงที่ควรเหลือไว้กับชายคนนั้นที่เธอจะรักเค้า

HypN♥s

เอ่อ...จะว่าเสียดายของก็เสียดายนะ อีหนูไม่น่าคิดสั้นเลย ว่าแต่ขอทีหนึ่งได้มั้ย  ::Glad::

Izaya

veronicaz

เดินเรื้องมาแนวนี้ ผมไม่รู้จะโด่ดีไหม
คือแบบมันอึนๆคว้างๆ จะสุดก็ไม่สุด บทจะแตกในปิดท้ายก็ยังชักออกมาแตกนอก โอย.. ผมเข้าไม่ถึงทางนี้จริงๆ ทางโรแมนติกเย็ดเนี่ย