ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 06, 2020, 04:58:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drof666

น้องเคียวโกะจะรอดคมหอกคมดาบได้กี่ตอนจะรอชม
Edit.เปิดคัวอย่างมาตอนหน้าไม่น่ารอดโดนทั้งกลุ่ม

pangjojo

เหมือนพระเอกจะต้องเศร้าเพื่อนพระเอกชัดเจนตั้งแต่เริ่ม

กลุ่มสาวๆจะเป็นยังไงต่อโดนอะไรกันมั่ง น่าติดตาม FCอาจารย์

facebeer

ผมว่าครูนี่โดนเป็นคนแรกๆแน่เลย แต่สงสารน่าเองแปลกๆ

เจิ้น อี้เจี้ยน

iten1234

ทดสอบความกล้าจะกลายเป็นทาสเกาะแทน การเป็นงานประมูลผู้หญิง โดยจับได้ จบเลย

Magman09

ตอนแรกเปิดมาปูเรื่องแบบ สาวๆสวยๆเต็มไปหมดเลย เลือกไม่ถูกเลย

ปล.เดี๋ยวจะมีแบบเจาะทีละคนตอนละคนอย่างนี้ป่ะ เดาดู
=============
สงสัยไปคนละทางน่าจะโดนทั้งกลุ่มแฮะ

lipza12752

จะโดนอะไรสิงไหมนี่น่ากลัวจัง

วัดบังหน้าสินะ ผมปักธงอาจารโลลิครับ
เดาว่ามีคนมาเหมาไปแน่นอน

Neanderthal

ชอบนางเอกนมโตดี
จากปกคงวินทุกคน
สรุปว่ากลายเปนสินค้าทุกคนหรอนี่
ทำไมต้องโนวิส

neasy001

เปิดมาอย่างกับล่าท้าผี

โดนความลับเล่นงานเข้าให้แล้วไงละกลายเป็นสินค้าเฉยเลย

lordcas007

จับประมูลเรียงตัว แบบนี้ NTR แบบโคตรมันชอบเลยครับ จะติดตามผลงานเรื่อยไครับ

Worrarat Imkaow

ขออ่านก่อนแล้วกันนะครับยังไม่รู้ว่าตัวเรื่องจะมาแนวไหน ถ้าอ่านจบแล้วจะบอกความรู้สึกอีกทีครับ ::Falling::
.
.
.
พอเข้าใจตัวเรื่องแล้วครับ แนวทรมาน,รุมโทรมสินะ ก็น่าสนใจดีนะครับ ปกติไม่ดูแนวทรมานแต่ครั้งถือว่ามาเปิดโลกละกัน (ขอบคุณที่แปลโดจินที่น่าสนใจเรื่องให้อ่านกันครับ)

yoyogoza

รุกกะ สาวผมทองเนี่ย หละน่าจะแจ่มสุด แต่จากชื่อเรื่อง ดูแล้วน่าจะปวดตับ

Edit นั่นไงโดนจับกันหมด 555

tadds

ถ้าถามว่าใครโดนใจสุดคงเป็นเอมิลี่อะครับผมทองนมใหญ่เหมือนลูกคุณหนูด้วย
edit ท่าทางตอนต่อไปคงถูกจับฝึกเป็นทาสสินะครับ

sovereignty.artmagic

มีครบทุกแนวเลยสาวเรื่องนี้จะมีมาม่าไหมเนี่ยตับยิ่งไม่แข็ง

likefo123

น่าติดตามตอนต่อไปนะเนี่ย