ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 2/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 03, 2019, 12:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

badkitty

ยูตะ นายเสียรู้แล้วละ แต่นายจะได้รู้ว่าคุนแม่เนี้ยเหละที่เด็ดที่นายต้องติดใจ
edit ความสัมพันธ์ของยูตะกับแม่น่าจะดีขึ้นอีกเยอะ คราวนี้ เพื่อนๆคงอดแล้วละนะ

thegift52

อ้าว ผิดสัญญานี่หว่า แล้วน้องสาวอ่ะ ต้องตอนที่ซ่อนจะมีเอาคืนน้องสาวมันไหมน่ะ แต่อาจจะยาก เพราะตัวเอกดันตามเกมเค้าไม่ทัน
.
นั้นไง ว่าละว่าหยุดไม่อยู่ แต่อยากรู้ว่าพวกนั้นจะทำตามสัญญาจริงไหม เอาน้องสาวแกมาาาาา  ::YarKK::

ย่ ก้าน

เหมือนเพื่อนมันจะวางแผนไว้  แต่ก็ทำไม่ได้ก็เลยหลอกไปเรื่อย ๆ 

Michael Phoenix

นางเอกเป็นใคร ปิดตาแบบนี้หรอกแน่นอนเปิดตามาล่ะก้...ต่อสิครับสวยแบบนี้

Nondon

เพื่อนนี่มันเลวจริงๆ

มารู้ตัวก็ตอนหยุดไม่อยู่ซะแล้ว

แมงโก้ส้นตีน

โดนหลอกเอาแม่ตัวเองแล้ว ว่าและเชียว เพื่อนเลวนี่ไม่น่าไว้ใจ  ::Orz::

แต่ภาพปก น้องสาวก็โดนด้วย หวังว่าพระเอกจะได้เป็นคนเอาคืนนะ  ::Evil::

ยูโตะ นายโดนแกล้งขนาดนี้ อย่าปล่อยน้องสาวพวกมันให้อยู่ดีล่ะ  ::Evil::
ขอดาร์กสู้พวกนี่ละกัน หึหึหึ

Kingkong Keang

เพื่อนๆแม่งเหี้ยจิงๆ โดนต้มซะเปื่อยเลย
ยูตะแตกไปสองรอบเลย นะยูตะ

araiwasud11

สรุปนี่แม่หรอครับเนี่ยยย

สงสาร แต่ก็นะครับ พังทลายไปแล้ววว

aisieo

heromomo

พระเอกนี้ก็ยอมนะ ไม่รู้เลยหรือยังไงเนี่ย พอรู้ว่าเป็นแม่ตัวเองจะทำไง

ถึงรู้ว่าเป็นแม่แต่ก็ทนความเสียวไม่ไหวแถมแตกในด้วย

devilfha

ขาดทุนมาก ให้เพื่อนเย็ดแม่ ละคืดว่าจะได้เย็กสาว ดันโดนเพื่อนหลอกอีก——-

———
ขยาดรู้ว่าเป็นแม่ละยังไม่หยุดอีก สุดไปเละแหะ

game2539

ไอ้พระเอกมันก็โง่เกินไปนะไอ้เพื่อนมันบอกอะไรก็เชื่อหมด

edit:ถ้าได้กับน้องไอ้เพื่อนเวรนี้เมื่อไรจัดหนักให้น้องสาวมันกลายเป็นทาสเซ็กเป็นการเอาคืนไปเลย

biggiggog

งานนี้เพื่อนมันแสบจริงๆ
เล่นกันแบบนี้เลยเหรอ
ขาดทุนบานเลย

แล้วจะยังไงกันต่อดีหล่ะ
ไม่ว่าจะเป็น ยูตะ-แม่ ยูตะ-เพื่อน
แม่-เพื่อน
ดูท่าจะยุ่งๆพิกล
ขอบคุณมากๆครับ

Htaexz Powisk