ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Otonari-san no Jun-kun + Epilogue รักนะไอ้ตัวเล็ก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 14, 2019, 06:22:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Tag: Lolicon
ตอนแรกที่แปลเห็นตัวแม่ก็คิดว่าเป็นMILFซะอีก เพราะแปลไปกลายเป็นโลลิซะนี่ คนละเรื่องกันเลย อ้าวอ่านๆๆๆ
เรื่องนี้มีคนแปลแล้ว แต่ถือว่าแปลมั่วๆน่ะ

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ไม่ต้องตอบคำถาม
**ขอแค่เม้นท์ให้เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

hulk17

กำลังสนุกติดตามครับ

เม้นท์มักง่ายไม่ได้คุณภาพ
แบน90วัน

koper2sunfad

โห!!! ไอ้เจ้าพระเอกทากุโตะะะะะะะะะะะะะะ ::Evil:: ทำเป็นตีเนียนนะจริงๆ แกล้งดูรูปไปงั้นๆใช่มะกะจะมาฟันอยู่แล้ว  ::YarKK::

นั้นแน่ๆเจ้าทากุโตะ เสียบให้เสร็จไม่ยอมปล่อยในเพราะกะฟันอย่างต่อเนื่องละสิ  แต่เรื่องนี้จะมีซีรี่ย์ของคุณแม่ด้วยไหมนา  ::Thinking::

boom123

Poorin Meesuppawong

::Glad::สนุกดดีครับ ติดตามตาอ

เม้นท์มักง่ายไม่ได้คุณภาพ
แบน90วัน

freelance

คือทนๆเอาตอนนี้แล้วไปหวังอีก10ปีข้างหน้า
อีก10ปีใหญ่ขึ้นแน่นอนมีหลักฐานอะ​

ipor

อ่านแต่สาวซึน แต่นี่ พระเอกซึน55555555 ไม่คิดจะฟังคนอื่นพูดเลย ถอดอย่างเดียว.

เค้าเห็นเธอเป็นผู้หญิงจริงๆนะ

yopern

เจ้าทากุโตะนี่ มันหื่นได้ใจเลย ตอนแรกคิดว่ามันต้องหาทางซั่มตัวแม่แน่ ที่ไหนได้คุยไปคุยมาเรื่องความอึ่ม แม่งถอดเสื้อถอดกางเกงจะซั่มเพื่อนจุนซะอย่างนั้น หน้าด้านสุดยอดจริงๆ

edit สาวจุนคิดว่าทำยังไงดีๆ ดูดกระเจี้ยวแม่งมันเลย มันใช่ไหม เลยไปเพิ่มความหื่นให้เจ้าทากุโตะเลย ขนาดชักว่าวยังวันล่ะสาม เจอแบบนี้ยันเย็นครับ

yamashita

พระเอกคิดจะมาฟันเลยนี่หว่าถอดพร้อม

สรุปใช้ข้ออ้างให้นมโตเพื่อจะได้เอากันร้ายจริงๆ

noohun

ตอนต่อของเรื่อง Otonari-san no Yuu-kun นั่นเอง(เป็นตอนของคุณแม่ ซึ่งก็โลลิอีกนั่นแหละ) แต่เรื่องหน้าอก dna ตระกูลนี้อึ๋มทุกคนแน่นอน
ไอ้หนุ่มนี่ร้ายจริง หลงหน้าอกแม่ แต่ข่มขืนลูกเขาถึงในบ้าน ดีนะหนูจุนเขามีใจให้

Peter Taowating

ไอ้หนุ่มนี่กะหลอกฟันเพื่อนสาวแน่เลย 555 แหมไม่คิดเลยว่ากำลังเรียน ท้องขึ้นมาจะทำยังไง  กะเอาให้นมโตอย่างเดียว ที่สำคัญได้ฟันฟรีเผลอๆมีแถมแม่ด้วย

สงสัยต้องมีภาคต่อมาแน่เรย  ::Glad::

darkzided

ถ้าโดนบ่อยๆ ฮอร์โมนเพิ่มมันก็อึ๊มขึ้นเองแหละ

โดเรม่อน

พระเอกนี่มันมาทุกวันเพื่อหวังผลแบบนี้นี้เอง555  แล้วก็จะเอาลูกเดียวเลยนางเอกก็คงจะชอบอยู่แล้วด้วย

intanianoi

สงสัยจะเงี่ยนมาก เล่นเพื่อนเลย
Edit
ผู้ชายเจ้าเล่ห์ หลอกYed บอกว่าจะให้ท้องแต่ดันพ่นข้างนอกฮ่าๆ

enozerzz .

แหมอยากให้นมใหญ่บ้างจะได้จัดละสิ แต่มีเงื่อนไขต้องทำลูกก่อนนะเดี๋ยวไม่ได้ 555 ได้หรอวะ

ตามรอยแม่กันมาเลยทีเดียวจะมีตอนที่ 2 ไหมเนี่ย