ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Otonari-san no Jun-kun + Epilogue รักนะไอ้ตัวเล็ก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 14, 2019, 06:22:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

ไม่เด็กไปหรอแบบนี้  อยู่ ๆ ก็บอกออกมาแบบนี้เลยก็ตรงเกินไปเพื่อที่จะให้เห็นหุ่นที่เซ็กซี่ตูม ๆ แค่นั้นเองเนี่ยนะ ปวดจิต

bigboy001

::Thinking:: พระเอกนี่หื่นได้โล่กันเลยทีเดียวเชียว มาบ้านนางเอก ดันจะขอเอาแบบดื้อ ๆ แต่ถ้านางเอกมีใจก็จัดเลยซิรออะไรละครับ ::DookDig::

EDIT สุดๆไปเลยจะบอกหลายรอบละว่า สาวๆที่หน้าอกกำลังดีไม่ใหญ่ไม่เล็ก เวลาเอานี่ตอดรัดสุดๆกว่าสาวนมใหญ่ๆเยอะไม่รู้นะแต่เจอมาแล้วเป็นแบบนี้แทบทุกคนเลยอะ

joulez

ไอ่หนุ่มแม่งตีมึนบุกเนียนๆ สาวจะทำยังงัยน้อ!?

สาวมีใจ ยอมขนาดนี้อย่านอกใจนะ

nekki

ชอบที่ตอนนี้เป็นเนื้อนเรื่องต่อนี่ละ จากรุ่นแม่สู่รุ่นลูก ว่าแต่ผมไม่ชอบพระเอกคนนี้เท่าไร ดูบื้อๆเกินไป
EDIT: รุ่นลูกนี่เดเระแตกน่ารักดี

mysoon

ลุยแบบง่ายๆมึนๆก็ได้ด้วยอยสกช่วยเพื่อนหรืออยากได้แม่เพื่อนสรุปว่่ามันร้ายไม่เบา

delta941

555 นมน้มกำลังจะ กำลังจะมาเฮ้

อย่าถึงขนาดท้องเลยนะ แค่เบาะๆเดี๋ยวหุ่นก็ดีเอง

ขอบคุณมากครับ

gogopopo2

exhausis123

แม่กะลูกคนละไซส์กันเลย
พระเอกเราตีเนียนสุดๆอ่ะ
ขอช่วยทำให้หน้าอกใหญ่ โดยการช่วยทำลูก พูดปุ๊บถอดปั๊บ อย่างนี้ก็ได้หรอ

nowhereman

ขอทำให้ท้องกันตรงๆงี้เลยเนี่ยนะ

แม่ลูกถอดแบบกันมาชัดๆเลย งานนี้พระเอกคงต้องรออีกหลายปีกว่าจะขยายขนาดได้เท่าแม่แน่ๆ

B&B

จุนคุงน่ารักอะ ตอนแรกก็คิดว่าจะเป็นแบบว่าที่เจ้าทากุโตะไม่รู้ว่าจุนเป็นผู้หญิงซะอีกนะเนี่ย

ทากุโตะมันซื่อหรือมันหื่นว่ะเนี่ย

Σ>―(〃°ω°〃)♡→Σ>―(〃°ω°〃)♡→

เม้นตั้งแต่เมื่อวานยังไม่ได้กลับมาอ่านเลยครับ เมื่อวานไม่ค่อยว่างเลยไม่ได้อ่าน ขอโทษคร้าบบบ อิอิ

แม่กับลูกแยกไม่ออกจริงๆ แหะ ตอนเด็กนะ

ตอนแรกก็สงสัยกับชื่อตอน เพราะช่วงแรกๆ ไม่ได้พูดถึงไอ้ตัวเล็ก หรืออะไรทำนองนี้ ที่แท้ก็อยู่ช่วงท้ายนี่เอง

แต่เจ้าทากุโตะนี่ร้ายไม่เบาเลยแหะ ใหญ่เกินเด็ก แถมความคิดก็เกินเด็กด้วยนะ

ขอบคุณครับ

Summermay

เอ๊ยยย พระเอกมันแสบนะเนี่ย หมกมุ่นซะจริง วันๆคงไม่คิดอะไรพ้นสะดือ หนูจุนโดนแน่ แต่ท่าทางจะพากันเสียวจนติดใจมั้ยนะ

jachal

จุน โดนทากุโตะแน่ แต่แม่จะกลับมาทันเห็นหรือเปล่าน๊า

ต่อไปจุนท้องแน่

pfrankz

พระเอกมันหวังฟันแต่แรกนี่หว่า

แตกนอกเพราะจะได้เล่นด้วยนานๆร้ายกาจจริงๆ

BlackWaltz BlackWaltz

asdasd sadwewe

จู่ๆก็ขอทำผู้หญิงท้องใจมึงได้วะ 555 เพื่อนหวังดีอยากให้เพื่อนอวบอึ๋ม ยังไงก็ฟันแน่นอน