ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Otonari-san no Jun-kun + Epilogue รักนะไอ้ตัวเล็ก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 14, 2019, 06:22:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hippopov2

อย่างงี้ก็ได้เหรอ ขอเอากันดื้อๆ เพราะอยากให้มีหุ่นเหมือนแม่เนี่ย 555

สุดท้ายก็มาติดใจนมเล็กๆนี่สินะ

zerost

อย่างงี้ก็ได้เหรอ พระเอกมึนๆ ขอเอาดื้อๆ เลยนะเนีย

ตามรอยแม่กันมาเลยทีเดียว น่าจะมีตอนที่ 2 นะเนี่ย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จัดบ่อยๆ นวดกันเยอะๆ เดี๋ยวก็เหมือนแม่เองอะแหละ

ตามรอยแม่ไปเลยหนู

xonly49335

จะทำลูกให้เพื่อนหรอ    อย่างให้เพื่อนนมใหญ่หรอพวก

tazasss01

ขอกันดื้อๆแบบนี้เลยหรอ แต่ก็อุตสาห์ ทำเพื่อเพือนน่ะ ที่จะให้มีหุ่นที่เซ็กซี่ขึ้น

::Shy:: ::Shy::  ::Shy::

แม่เผยความลับให้แล้ว ว่าทำยังไงถึงจะได้หุ่นแบบแม่ จัดการเลย

baycon

ง่ายดี กูจะเอาาาา ถอ ดรอแม่งเลย เดี๋ยวก็เคลิ่มตามเอง 

ไมเมียยกูคลอดมานมไม่ใหญ่บ้างว้า ใหญ่ก่ะพุง 555

อ่าวติดใจไข่ดาว  ไม่เป็นเป็นไรเดี๋ยวอยากได้แตงโมไปหวดกับแม่เอา

Mining231

ดูจากการเกริ่นเรื่องแล้ว ต้องมีแม่เข้ามาร่วมด้วยแน่เลย หึหึ ดวงดีแท้เองเนี้ย ไอ้หนุ่มมม

climaxz

Gunitle

ไอนี่หวังเคลมถึงอนาคต ใจมันได้55555 แต่เอาจริงๆคงยากนะถ้าไม่ใช่การตูน หรือไปผ่านมีดหมอ5555 อยากรอดูว่าตอนจบจะเป็นยังไงกันแน่ ขออ่านต่อเลยนะครับท่านฮิปปป

คุณแม่ก็ไม่เบานะ5555 ลูกเห็นรูปก็เดินตามรอยคุณแม่เลย55 ขอบคุณมากนะครับผมมม รอเรื่องต่อไปเลยครับ

นายไข่ย้อย

เหมือนคุ้นๆเรื่องนี้ แต่พระเอกนี่มองการไกลจิงๆ ::Thankyou::
อิอิอิ

siwapol55

พระเอกคิดจะทำ ก็พูดออกง่ายๆเลย ไม่กลัวโดนรังเกียจเหรอ
ขอบคุณมากครับ
ตอนจบนางเอกน่ารักมาก

geeman

Boran Mark

ต้องซ้อมต้องปั้นมันถึงจะโตเร็ว แหมคิดได้ดีพระเอกเรา ตอนนี้ทำที่ลูกก่อน ค่อยไปแม่
edit: จบแบบโอนะ ใจจริงอยากให้ยาวนิดหน่อยให้ถึงแม่เลย ตามที่เกริ่นไว้ตอนต้นเรื่อง

Filmza

ขออ่านนก่อนนะครับ

แหม่ ตอนแรกคิดในใจ ว่ากลัวจะโดนปล้ำ ที่ไหนได้ คว้ามาอมก่อนเลย

abc123abc

ไอ้หมอนี้ไม่อ้อมค้อมเลยเว้ยเห้ย  ::Ajark::

นะ นะ นะ นี้มันตามรอยแม่ไปเลยสินะ