ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Otonari-san no Jun-kun + Epilogue รักนะไอ้ตัวเล็ก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 14, 2019, 06:22:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tidtook

เซ๊กส์ เพิ่มพลังนม เซ๊กส์เพิ่มพลังอึม มีแต่ในการ์ตูนหรือเปล่านะ ต้องหาที่ลองซะแล้ว

makijung

ไอ้นี้แลดูมันร้ายนะ แหมอยากเห็นฉากเอาแม่แล้วสิ ถ้ามีตอนจบแล้วโตขึ้นนมใหญ่น่าจะสนุกนะครับ
แนะตอนจบไม่มีบทแม่เลยวุ้ย แต่ก็โผล่มานิดนึงก็โอเค

perirot

แนวโลลิสะด้วย ไอพระเอกหวังปั้นให้อวบอึ๋มสินะ ถามมาแบบนี้

โชค.ช็อค

ทากุโตะเองเข้าเรื่องอย่างว่าง่ายไปไหมเนี่ย ตลกหน้าตายจัด ๆ คนนี้

Me1076

555 ลั่นเลยตรงจังหวะที่บอกจุน "ให้ฉันทำให้เธอท้องนะ" นี่คือแบบ อย่างนี้ก็ได้หรอ

rit1403

อยากใหญ่เหมือนแม่ ไอ้เพื่อนก็สันหาวิธีเนาะ  แต่นมอาจจะไม่ใหญ่ก็ได้นะ

Glauca Servant SK

นี่ท่านจะดักผมไม่เนี่ย  5555 เพราะ ว่าถ้าดูต่อเป็น Trap นี่ผมเศร้าใจเลยนะเพราะโครงหน้าเหมือน ผู้ชาย มาก  แต่ไม่เป็นไรผมจะเป็นผู้เสียสละ   ::Crying:: ::Crying::

ขอโทษที่สงสัยครับ 5555   ดีแล้วที่ไม่เป็น Trap

Ppcub Jjip

โตไปคงเด็ดน่าดู ผู้หญิงเหมือนไว ยิ่งนานยิ่งอร่อย

infinityex

เอ้อ อยู่ๆก็กลายพันธ์ 555
เดี๋ยวไอ่น้องเขาเรียกว่ายังไม่แตกสาววว

ต้องรอดูว่าแฟนเอ็งจะกลายพันธ์เมื่อไหร่

nakayama

พระเอกอยากได้นมใหญ่ เลยกะปล่อยในโลลิให้ท้อง แล้วจะได้นมใหญ่ๆ เหมือนแม่ ร้ายจริงๆ

Tee001

พระเอกแม่งหื่นน่าดู  ต้องทำลูกก่อนนะเดี๋ยวจะได้หุ่นดี  อย่างนี้ก็ได้เหรอเนี่ย  555

Sumlee

เฮ้ยนาย นั่นเพื่อนนะ นายเป็นคนเอาเพื้อรเอาฝูงนะเนี่ย แล้วนมมันใหญ่ขึ้นจิงป่าว ไม่ใข้น้ำยากลายพันธุ์ยะเฟ้ย

TheTwo

ทากุโตะ นายก็นะ นึกอยากมีเซ็กส์ก็ถอดกางเกงเตรียมเร็วขนาดนี้เลยนะเรา

สับสนนิดหน่อย นั่นน่าจะเป็นรูปของแม่ใช่มะ แม่ก็เด็ดเหลือเกินนะ มีถ่ายรูปเก็บไว้ด้วย 555

alaaum

น่าจะได้ลูกเสร็จแล้วต่อด้วยแม่อีกคนรึเปล่า

น่านๆ มี teaser ทิ้งท้ายด้วย เสร็จแน่ๆแม่ลูก

Demon-Wolf

ไหนตอนแรกชอบของใหญ่ไง พอได้เสียกับไม้กระดานก็กลับมาชอบของเล็กเสียแบบนั้น ::Oops::