ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Otonari-san no Jun-kun + Epilogue รักนะไอ้ตัวเล็ก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 14, 2019, 06:22:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

เดี๋ยวนะพระเอกมันจะทำตัวมึๆ เข้าตีอย่างงี้ไม่ได้นะ 555

Batz-Maru

ตกลงพระเอกมันบื้อแบบเนียนๆ มาก ตั้งใจมาเอาแต่แรกนี่หว่า

water

เพื่อนกันแหละมันดี แถมใด้หุ่นเซ็กซี่เป็นของแถม

BiBPY

ไอ้พระเอกนี่อยากมาบ้านเพราะอยากมาหาแม่นางเอกนะเนี่ย555

glaciar

มิงนี่ซื่อเกิ้นไปแล้ว เกินไปจริงๆ 555 สมแล้วหละที่ไม่มีเพื่อน  ::Falling:: ::Falling::

trauma666

jakrid

พระเอกซื่อเกินไป โดนหลอกแน่ๆ   (แต่โดนหลอกก็ยอม ฮ่าๆ)

naluk888

aonzana

::HoHo::คุณแม่ก็ เต่งตึงใช้ได้นะครับ ต้องติดตามๆ เผื่อมีลุ้น ยาวๆไปครับผม

Crypt

ไม่น่าเชื่อเลยแฮะ คุณแม่อยู่ดี ๆ ก็อึ๋มทันที สงสัยน้ำดีแน่เลย

ชอบนางแต่ยังไม่รู้ใจตัวเองหรือไงเนี่ย มีถ่ายรูปเก็บไว้ด้วยเหรอเนี่ย

TZONE

เอาแม่บังหน้า หวังจะเครมลูกสินะ เตรียมพร้อมขนาดนั้น

Edit: ว่าแต่พระเอกเรา กับ นางเอกเรา เข้าใจตรงกันใช่ไหม เพราะดูพระเอกเรา หวังเครมแค่อย่างเดียวเลย

mspeed

รู้สึกเหมือนเด็กทะเลาะกันอ่ะ
แต่มันอึ๋มขึ้นไม่น่าจะมากมายนะ 55
สรุปเดินตามรอยเท้าคุณแม่นี่เอง

japon

จุน โดนทากุโตะแน่ แต่แม่จะกลับมาทันเห็นหรือเปล่าน๊า