ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rotisaimai

ขอแสดงความเห็นนะครับ ถ้าลดคำหยาบลงซักนิด ใช้ภาษาที่สละสลวยขึ้นหน่อยจะเป็นงานประพันธ์ที่น่าอ่านมากเลยครับ

R1om KUB

ขอบคุณครับกำลังสนุกเลยแปปเดียว2ตอนแล้ว

amkook

aerosmach

เงื่อนไขเยอะ แต่มางงตรงข้อ 9 สงสัยจะมีไรแปลกๆ

aspongx

zero333

Magman09

เรื่องการใช้ศัพท์บรรยายในเรื่องแล้ว
แต่ writer เลย
ส่วนตัวแล้วรับได้หมด

kongrith

กว่าจะได้พลังมาต้องใช้สมองไม่ใช่น้อยเลยนะ ต้องเรียงคำให้ได้ก่อนด้วย

benzuker

กฎเยอะมากมาย จะทำตามสำเร็จมั้ยนะ กลัวว่าเก็บเกือบครบแล้ว พลาด

seatermite

ยากน่าดูเลยนะครับต้องเรียงอักษรแบบนี้

delealpi

Ruzaku

ขอบคุณครับ  เงื่อนไขโครตเยอะเลย

hunsoo

รุ่นพี่มาพอดีอย่างนี้ก็จัดไป