ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

playang

เรื่องยาวแน่นอน กว่าจะถึงตัวฮ

pinmonkey

เงื่อนไขน้ำแตกนี่ยากเหมือนกันนะ แต่ก็น่าลุ้นดีนะครับ ว่าจะทำอย่างเงื่อนไขและมีความสุขได้อย่างไง ขอบคุณมากครับ

xonly-1901

อ่านเงื่อนไขแล้วงงอยู่ แต่สนุกดีเรื่องน่าติดตาม

kasor7

อ่านไปอ่านมาเริ่มชอบในลีลาการเขียนแล้ว  ทำให้รู้สึกว่าได้อารมณ์ไปอีกแบบ  น่าติดตาม ขอบคุณ

balan

อื่อเงื่อนไขเยอะจัง จะใช้งานได้ถูกไหมี้

attosang

น่าอ่านและติดตามมากครับพระเอกของเราจะได้ชื่อกลับมามั้ยเนี่ย

Sompong Hongsirikarn

ขอบคุณมากครับ ยังสนุกมากเหมือนเดิม รอชมผลงานตอนต่อไป

Nal

ผมอ่านแล้วงงกับกฎ แต่คิดว่าอ่าน ๆ ไปคงจะเข้าใจได้ดีขึ้น

thanwasom

ขอบคุณมากนะครับ กำลังสนุกเลยมีพลังแบบนี้ก็ดีดไปอย่างนะ

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับ พลังแบบนี้ดีนะนี่

nananews

ใช้พลังเป็นแล้วหื่นใหญ่เลยนะ

caz101

pnutto

จัดไปแล้ว3 ใครจะเป็นรายต่อไป หุหุ น้องมายหายไปเลย ไม่รุ้ว่าตอนนี้จะถึงคิวหรือยัง

kapomman

ขอบคุณมากครับ พยายามแต่งไปเรื่อยๆนะครับ น่าจะสนุก  ::Thankyou::

SNGOT

เนื้อเรื่องเร้าใจมากครับ ได้ลุ้นสาวตัวอักษรต่อไปอีกด้วยจะยาวไปถึงภาษาญี่ปุ่นด้วยได้มั้ยครับเนี่ยอิอิ

///คงไม่ไหวครับ  ภาษาญี่ปุ่นมีตัวอักษรตั้ง3ชุดผมได้เขียนจนแห้งตายแน่5555