ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

plumkin

A-Z ก-ฮ เรื่องนี้ยาวแน่ๆ แต่เรื่องนี้ดำเนินเรื่องใน มหาลัย กว่าจะเก็บได้ครบหมด เผลอๆ ได้งาบสาวสวยทั้ง มหาลัยแน่

berleumteum

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆครับ สร้ามปมได้สุดยอด

sstk012

dryice32

มาแล้วอักษร ก จัดหนักเลยนะ แต่กว่าจะครบทุกตัวอักษร พระเอาเรามีหวัง ซีดแน่ๆ

octopod

kodzilla

797979

เพิ่งมาอ่านบทที่2ครับเดี๋ยวต้องย้อนกลับไปอ่านตั้งแต่ต้น

momoyoyo

ขอบคุณครับ เห็นเงื่อนไขแล้วหนักใจแทนพระเอกเลย

sundome

เนื่อเรื่องแปลกใหม่แหวกแนว ชอบเลยครับ

Daybreak

botstudy

ขอบคุณครับ ตอนที่แล้วงงๆ ต้องเม้นก่อนนี่เอง 

KORNsLUFEAR

salavin

ยังงงกับข้อพลังครับ  แต่นั่นแหล่ะฮะ อ่านไปบางทีลืมคิด 555

sundrop

มีเงือนไขเพิ่มอีกแล้ว สนุกมากเลยคับ  ::Thankyou::

xonly-2020

รออ่านตอนที่สองมานานละคับ อยากรู้ว่า พลังที่พระเอกได้มา ใช้อย่างไรต่อไปครับ ขอบคุณครับ