ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

killkinly

มารอติดตามทุกวันเลย ขอบคุณมากครับ

saoflost

สุดยอดเลยครับ ขอตอนต่อไปเร็วๆนะครับ

jackm

สนุกมากครับ แต่เงื่อนไขการใช้นี้ก็เยอะเกิน ขอบคุณครับ

Boomer11

สนุกมาก ติดตามครับ เงื่อนไขพลังเยอะมาก

asper7352

สงสัยภารกิจจะยาวแน่เลยครับ ต้องมาเรียงอักขระด้วย ลงให้อ่านเร็วๆนะครับหายไปหลายวัน เหงามากเลยครับ

ka55anova

นางฟ้าผู้ช่วยชีวิตก็มา ทีนี้หาสาวๆ ชื่อ ฅ. ฆ. ฒ. จะหายังไงล่ะเนี่ย 555

jeemecafe

ขอบคุณครับ ยังงงกับพลังของพระเอกอยู่

kadoom

ชอบมากครับ สนุกทุกตอนเลยครับ
เรื่องคำหยาบคายมีบ้าง ผมว่าก็เป็นสีสันดีครับ รอติดตามผลงานครับ

swiftxx

เป็นอีกเรื่องที่ผมติดตาม แต่กฎและเงื่อนไขที่นำมาใช้ผูกเรื่องเกี่ยวกับการขโมยตัวอักษร อาจจะต้องใช้เวลาทำความเข้าใจพอสมควร เพราะมีหลายข้อ ขอบคุณครับ

pp1659

สนุกครับพลังพระเอกดูซับซ้อนครับน่าติดตามมากครับ

boon66

โหกว่าจะจบภารกิจ มีหวังฟ้าเหลืองแน่นอน
ก - ฮ มีพยัญชนะ 44 ตัว
A - Z มี.          26 ตัว
รวม.               70 ตัว
แล้วต้องซ้ำสาวที่โดนขโมยอักขระ ภายใน 1 อาทิตย์อีก
ตายๆๆๆๆ

heeban

กฏซับซ้อนมาก งงๆแต่ก้อเสียวดีครับ ขอบคุณครับ

mahnoi99

คล้ายๆเดธโน๊ตชอบแนวนี้ครับ
ขอบคุณครับ

ss24p

เงื่อนไขพลังเยอะมาก เหมือนจะโดนหลอกให้พลาดได้

nobi1412

ขอทำความเข้าใจกับกฏก่อนนะครับ