ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZeldaZ

มีการอธิบายกฏแล้ว เข้าใจขึ้นเยอะเลยครับ  ::YehYeh::
เป็นกำลังให้นะครับไรต์  ::Ahoo::

tunnut

เงื่อนไขการฟื้นพลังเก็บตัวอักษรย่กมากเลยครับ

ขอบคุณครับทีเรื่องดีๆให้อ่าน

crazylex

ฐา นี่ ขนิษฐา ไหม สงสัยจะมีสวิง แต่ ฃ นึกชื่อไม่ออก ฅ นี่ก็เหมือนกัน 😢

jamom

การใช้คำกำลังดีครับไม่ใช้คำหยาบเยอะไปแต่ยังไวก็ต้องมีคำหยาบบ้างไม่งั้นมันไม่ได้อารมณ์

zombiezero001

smuity

จะใช้พลังทั้งทีเงื่อนไขเยอะมากเลยพระเอกแย่แน่ ขอบคุณมากขอให้ผลสอบออกมาดีนะ

sos-sos

da1300

darksuper

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ

KengNaJa

ขอบคุณครับ จะคอยติดตามนะครับ

amlan

ผมยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ แต่ผมอ่านแล้วสนุกดี  ขอบคุณมากนะครับ ผมติดตามอยู่

rakthai

เอิ่มมมเวื่อนไขแม่งโหดไปไหน ถ้าเจอชื่อจีน ญี่ปุ่นทำำงละ

bergkamp

ตอนแรกนึกว่าแนวไสยศาสตร์ กลายเป็นแนวไซไฟแฮะ

chano

ลุ้นระทึก แต่มันได้ลุ้นตรงคิดคำตามเนียแหละ ก-ฮ ยาวไป 44 + A-Z ยาวโพด

parabellum

ช่วงนี้มาบ่อยนะเนี้ยว่างแล้วหรอครับ