ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dekses

รายละเอียดเยอะมากครับ ดูต่อไปว่าจะเป็นยังไง 555

aimoddang

เนื้อเรื่องยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตาม บทรักอ่านแล้วได้อารมณ์ดีครับ

Kdoja

เล่นตามตัวอักษร ซ้ำ/ด้ด้วย โหย แบบนี้เกินสี่สิบคน สวยๆทั้งนั้น  เดินเรื่องได้เร็ว เอามันทันใจจริงๆครับ

moodumhero

ขอบคุณครับสนุกและน่าติดตามเหมือนเคย รอตอนต่อไปนะครับ

ppeak

เงื่อนไงกับพลังดูซับซ้อนนิดหน่อย แต่อ่านๆ ไปก็เริ่มเข้าใจละครับ อย่างงี้ถ้าต้องเก็บทุกพยัญชนะทุกตัวอักษร นี่ได้แตกในสาวเกือบร้อยเลยนะครับ น่าอิจฉาจริงๆ

Anusorn_19

::Hmmm::เริ่มสนุกแล้วคับ พระเอกจะได้สาวๆคนไหนบ้าง🤔🤔

yessuresure

เงื่อนไขการใช้ก็ยากเหมือนกันแฮะ จะเย็ดมั่วก็ไม่ได้อีก โอย ตายๆๆๆ

dragon111

อยากอ่านต่อเร็วๆๆ ครับ เริ่มติด เรื่องนี้แล้วครับ

paitoon_noi

รออยู่ครับรออยู่ ขอบคุณครับ

Adriano

กฎดูซับซ้อนซ่อนชู้นิดนึง แต่ก็ลุ้นดี ขอบคุณมากจ้า   ::DookDig::

aoraer

เย้มาแล้ว แนวแปลกดีครับ เนื้อเรื่องแบบนี้ น่าสนุก ขอติดตามนะครับ

4ylnox

เงื่อนไขการใช้ซับซ้อนน่าดู ต้องเปิดลิสชื่อนางเอกทั้งหลายแล้วแต่งรึเปล่าครับเนี่ย

เปิดแล้วสลับไปสลับมาอยู่นานเหมือนกันครับ555

ampsbu

l3elievE

ขอบคุณครับ เริ่มมีปมมาให้สงสัยแล้วว

pmahagun