ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

แบบนี้ กว่าจะผ่านบ้างคนคงป้องก่อนแล้วละ

tamama

บุญหล่นทับจริงๆพระเอก

เป็นไปตามคาดสาวนักวิ่งโดนจริงๆด้วย 5555

masterbunny

อยากเรียนเก่งแบบพระเอกจุงโว้ยยย จะเก็บทั้ง รร

ถ้าได้เป็นประธานจะขอออกข้อสอบเอง เอาให้แม่งตกทั้งโรงเรียน หึห

HK

นี้มันสุดยอดประธานโรงเรียนในฝัน ถ้ามีแบบนี้ จะตั้งใจเป็นประธานนักเรียนให้ได้  ::Confident::

***โห้ เยอะขนาดนั้นจะลงโทษยังไงไหวละนั้นแถมเพื่อนสนิทดันคะแนนไม่ถึงอีก

funfuen

รร นี้สอบไม่ผ่านต้องโดนสินะ นี้ถ้าประธานไม่หล่อนี้จะมีคนสอบตกไหม นะ 55
มีการเลือกผู้สืบทอดด้วย ดูถ้า คนที่พระเอกชอบจะไม่รอด จะออกมาแบบไหน
พระเอกโอรี้ หรือหาเรมฟรีเวอร์ แต่ประธานนักเรียนนี้น่าเป็นสุดละ 55 ::DookDig:: ::DookDig::

grigori00

ซีรีย์ชุดนี้น่าสนใจแหะ ปูเนื้อเรื่องมาน่าติดตามมาก ตอนแรกนึกว่าจะมาแนวห้องน้ำ รร. ที่ไหนได้ นี่มันหาผู้สืบทอดฮาเล็มชัดๆ ติดตามไปอีกซีรีย์ครับ

Omg ทั้งรุ่นพี่ทั้งสาวนักวิ่ง อดใจรอตอนต่อไปไม่ไหวแล้วครับ เราตะสร้างฮาเล็มไปด้วยกัน !!!

gokuon

แหม่ๆๆ มีการสืบทอดอำนาจแบบ...ละไว้ในฐานที่เข้าใจ ไอ้หนุ่ม ในเมื่อมีคนให้โอกาสมาแล้วก็จงใช้เถอะ โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีบ๊อยบ่อย

siwapeeza

เลือกผมแทนได้ไหม จะทำหน้าที่ให้ได้ดีที่สุดเลยยยย

ทำไมมีแต่ ผญ ที่สอบตกนี่ 555

Sunsetzi

อ่านพล้อตเรื่องตอนแรกถึงตอนเจอ2พี่น้องโลลิมันทั่งสนุกทั้งตื่นเต้นและอยากอ่านต่อเรื่อยๆเลยคับแบบพระเอกมันต้้องรับมือยังไงกับการสืดทอดประธานในครั้งนี้นางเอกที่ชอบจะมาเกี่ยวข้อง
ด้วยมั้้ยน่าติดตามคับ

Minibar

เกินคาดหมาย การลงโทษแบบใหม่

อดทนรอตอนต่อไปเลย งานดี วาดสวย เนื้อเรื่องน่าติดตามสุดๆ ขอบคุณที่หามาให้อ่านนะครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เปิดหัวมาก็ได้จัดโลลิแพคคู่ละ  ลงโทษแบบนี้เกรงว่าคนตกจะเยอะขึ้นอะดิ มัวแต่จัดกัน

อันเซ็นคือดี  รอมันจัดสาวๆคนอื่นอย่างใจจดใจจ่อ ::Fighto::

l3al3yl3ell

ผมอยากเป็นประธานนักเรียนแมร่ง ขาวๆ สวยๆทั้งนั้น แล้วยังมีคู้พี่น้องจอมซึนอีก โนว์

ทำให้อยากจบแทบจะรอตอนต่อไปไม่ไหว

nuttabank

แหม่!!ฝาแฝดมีหยามด้วย ชะตาจิ๋มจะขาดอยู่แล้วยังไม่สำนึก

Edit ข้ออ้างดีวุ้ย ทำเพื่อโรงเรียน 555 เดี๋ยวเอ็งจะติดใจ

ปฏิภาณ ครับ

การลงโทษนี่มันสุดยอดสมกับเป็นโรงเรียนชั้นนำ

แหมะ นึกว่าจะไม่ทำต่อ ที่ไหนได้ติดใจช่วยโรงเรียนซะงั้น 55

eka1325

เป็นประธานนักเรียนแล้วเจอแบบนี้  ไม่จบได้ไหมครับ นักเรียนหญิงที่นี้แจ่มทุกคนจริงๆ นทใหญ่หุ่นดี พระเอกจะไหวไหมหนอ  ฮาเร็มแบบนี้ไม่กลับบ้านอยู่แต่โรงเรียน สุดๆมาก อย่าเรียนเก่งทันทีเลย