ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alrisA

ยังต้องลังเลอีกหรอไอหนุ่มม

ลึก ๆอยากให้จบแบบแนวทาสไปเลยหึ้ย

d9l3l2

โทรุคุงชั้นเลือกนาย เรียกยังกับโปเกมอน
ถ้ามีกฎแบบนี้สัญญาจะตั้งใจเรียนเลย

zerost

รร ไหนเนี่ยสืบทอดอำนาจกันแบบนี้ น่าสนใจแหะ

ทำไหมถึงไม่อยากเลยโทษนางเอกเนี่ย ดันจะไปติวให้ผ่านอีก

mindza2212

แล้วถ้าผู้ชายสอบไม่ผ่านจะโดนอะไรเนี่ย

ตอนแรกอุส่าปฏิเสธสุดท้ายก็เอาอยู่ดี

llar

อิจฉาพระเอกวุ้ยยย แบบนี้จะเสียการเรียนมั้ยนะ

ตอนแรกก็จัดไป2แล้ว แบบนี้สงสัยเหมาหมด

kagussugi

เห็นแบบนี้อยากสมัครเป็นประธานนักเรียนมั่ง จะเยทั้งวันเลย  ::DookDig::
  อิจฉาพระเอกจริงๆ ผมว่าตอนต่อไปน่าจะเป็นนางเอกโดนแน่ๆ

lalla

ประธาน ทำงานหนักน่าดู ขอเป็นผู้ช่วยหรือรองประธานได้ไหมครับ ::Bloody::

bpbpbp

ตอนแรกพระเอกก็ติมๆงี้ละนะแต่พอหลังหลังกุว่าเอาไม่เลื้ยงแน่5555

ตอนต่อๆไปนี้ถ้ามีคนที่พระเอกชอบมันจะทำไงละทีนี้

bankcc45155

ลุ้นว่าพระเอกมันจะเก่งขึ้นแน่ๆแต่ต้องฝึกก่อน

Edit. ผลงานโดนใจประธานสงสัยได้เป็นปรธานคนต่อไปแน่ๆ

Kott

โรงเรียนอันดับ1 บทลงโทษแบบนี้มัน?? เยี่ยมยอดจริงๆ ::WooWoo::

สุดท้ายก็เป็นประธาน งานหนักแน่ๆ

daling

จัดการแฝดซะก่อนให้มันรู้ซึ้งถึงความพระเอก อย่าริอาจมาดูถูกดุ้นพระเอก

Batz-Maru

เป็นการคัดประธานนักเรียนที่แซบมาก จะผ่านเกณฑ์ไหมน้อ

Tanapol Srimanop

รองประธานเป็นผู้หญิงคงต้องเป็นผ่านทำโทษนักเรียนชายที่สอบตกสินะ หิหิ

Edit : ในเมื่อประประธานคนใหม่คงต้องเปลี่ยนรองประธานคนใหม่ด้วยสิ

midnight747

ตอนแรกสงสัยนะว่าเลือกด้วยเหตุผลแค่เรียนเก่งเหรอพออ่านถึงหน้าที่ซ่อนไว้ก็พอเข้าใจได้

edit: ว่าแล้วสาวนักวิ่งจ้องโดนลงโทษแต่ไม่คิดว่าจะเร็วขนาดนี้ ส่วนรองประธานหวังว่าจะโดนด้วยนะ
ปล.นานๆจะเจอแบบ uncen ขอบคุณครับ

ipor

นี่มันสืบทอดอำนาจชัดๆ

มี 5 ตอน พระเอกเราจะช่วนนางเอกได้ไหม แล้วความรัจะเปลี่ยนไปไหม รอดูต่อไป