ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

ก็ถูกของประธานนะ ต้องเริ่มคัดจากคนที่เก่งก่อน เพราะต้องใช้สมองและสมาธิ ส่วนเรื่องอื่นมันเรียนรู้กันได้ไวกว่า เพราะใช้ร่างกายและความรู้สึก ว่าแต่ก็อยากไปเรียนที่นี่แฮะ
.
ทดลองงาน ยังผ่านแบบสบายๆ สมเป็นคนเก่งจริงๆ แต่นางเอกเรา จะรอดหรือไม่ ติดตามตอนต่อไปครับ คิคิคิคิ

wunman

อื้อหือท่านประธานคนก่อนจัดหญิงแบบนี้มันน่าสงสัยว่า ทำไม่ได้เองหรือว่านักเรียนจงใจเพื่อโดนท่านประธานสั่งสอนกันแน่ แต่พระเอกเมื่อได้รับเลือกคิดว่าน่าจะปฏิเเสธตอนแรกแต่อดทนไม่ไหวจึงจำยอมจัดการและเป็นที่ถูกใจคู๋แฝดแน่นอน

edit : เอาหละสิพระเอกเริ่มงานแรกได้ไม่เลวเลย แต่จากตัวอย่าง เพื่อนรักก็เกือบโดน แถมพระเอกถ้าจะชอบรุ่นพี่คนนนั้น ถ้าจะมันส์ละ

game2539

บทลงโทษแบบนี้นอกจากจะไม่ทำให้เรียนเก่งขึ้นแล้วแถมดูยังก็คงต้องกลายเป็นทาสกามแน่ๆงานนี้ยังไงประธานนักเรียนก็มีแต่ได้กับได้

Edit:สรุปผู้หญิงโรงเรียนนี้มันโง่กว่าผู้ชายหรือยังไงกันเนี้ยคนสอบตกถึงมีแต่ผู้หญิง

Napp Napp

ถ้าโรงเรียนแบบนี้
อยากเป็นประธานนักเรียนโรงเรียน ให้ตายได้เถอะงานดีแท้ๆๆ

คะแนนสอบผ่านดูจะสูงมากๆๆ  ถ้าต้อง  แก้ให้ทุกคนนี้ หน้าจะตายคาหน้าที่ 5555

mrbirddum.phewklieng

ขอแบบเจ้าได้รับการคัดเบือดบ้างน่าจะดีแหะ หุหุ

tamagot123

::Thinking:: ตอนแรกน่าจะทำโดยไม่ตั้งใจอยุ่ ผมว่าไห้สักสองสามตอนมันน่าจะช่ำชองงง

นั่นแค่ตอนแรกผ่านไปมันก้เริ่มจะเป็นงานน

Gunitle

ท่านคาร์เทอร์ ขอโทษนะครับที่มาช้า พอดีติดสอบครับ เข้าเรื่องเลยแล้วกั5555
หมูตกใส่ปากขนาดนี้ ทำไมยังไม่เอาล่่ะพ่อ55555 นี่พึ่งตอนแรก ยังได้เอาเยอะขนาดนี้แล้ว อีก4 ตอนที่เหลือจะเป็นยังไงคงไม่ต้องถามหรอกนะครับ แต่ผมเห็นตอนที่2 แล้ว จบตอนนี้ขอไปอ่านต่อแล้วกันนะครับ ตอนนี้ขออ่านก่อนละกัน อยากรู้พระเอกจะไหวป่าว

5555 อยากอ่านตอนต่อไปเลยครับ พระเอกต้องเลือกระหว่างคนที่ชอบกับหน้าที่555แต่พระเอกมันเก่งนะ5555 จัดฝาแฝดซะ55 ขอบคุณฒากนะครับผมท่านคาร์เทอร์ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง อย่าว่ากันนะครับ

nsrichantamit

ตามผลงานแปล มาหลายเรื่องแล้วครับ เห็นผูัหญิงที่เลือกแปลน่ารักทั้งนั้น

lamom

ส่งต่ออำนาจกันอย่างนี้ ผู้รับการทดสอบพร้อมไหม

Edit: ผ่านบททดสอบ เริ่มงานได้ พระเอกยังต้องพัฒนาอีก แต่ที่ไม่ผ่านมีเฉพาะผู้หญิงเหรอ แล้วผู้ชายไม่ผ่านจะโดนอะไร

siwapol55

ชะตากรรมของพระเอกเราจะเป็นไงต่อเนี่ย จะได้เป็นประธานและเป็นเจ้าแห่งฮ้าเร็มคนต่อไป หรือ จะมีดราม่าอะไรเกิดขึ้นก่อน
น่าติดตามชมมาก
ขอบคุณมากครับ
ตอนแรกพระเอกจัดไปสองคนเต็มๆ ไม่รู้ว่าตอนหน้าจะโดนเพิ่มกี่คน

upfs

ยังงี้ถ้านักเรียนคนไหนติดใจก็ยิ่งทำคะแนนน้อยละสิแล้วนั่งเรียนชายที่ทำคะแนนน้อยละ555
edit ที่แรกไม่ยอมทำพอได้ทำแล้วที่นี้ทำหน้าที่อย่างเต็มทีเลยนะ

akexonly

onlynut

ลายเส้นสวยมากครับ  ชอบลายเส้นแบบนี้  อ่านง่ายสบายตา ดูสะอาด
ส่วนเนื้อเรื่องก็พอจะน่าสนใจ  ต้องลองอ่านหลังๆดูว่าจะเล่นประเด็นอะไร 

Hong Tang

การสืบทอดแบบนี้ มันจะมีใครปฏิเสธได้ฟะ ทั้งยินดี ทั้งโดนแบล็คเมลล์อีก ทีแรกนึกว่าจะจัดรองประธานซะอีก แต่แม่สาวนักวิ่งไม่น่าพลาดนะโดนพระเอกเราแน่ๆ พระเอกคิดไรมากรับสืบทอดไปเลย

Edit: เวลาสืบทอดมันได้พลังลึกลับมาด้วยเหรอ เหมือนมีพลังโด่ไม่รู้ล้มเลย แล้วใครฟะจับพวกคนได้คะแนนต่ำมาหมดนี่ ว่าแต่ รร.นี้ผช.ทุกคนมันหัวดีหมดเลยเหรอ หรือลงโทษแบบอื่นกันล่ะเนี่ย ไม่เห็นมีผู้ชายเลย

love13