ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mariners1

ถ้ามี รร แบบนี้จะตั้งใจเรียนเลย
สืบทอดอำนาจแบบนี้ช๊อบชอบ
จัดการเลยโทรุคุง

————————
แค่ตอนแรกก็ขนาดนี้แล้ว เหลืออีก4ตอนจะออกมาแบบไหนเนี่ย
จัดทั้ง รร แน่ๆ
คนตกแล้วถ้าติดใจคงตกเรื่อยๆ

worming

แฝดสองคนนี่ไม่รู้มีความแค้นกับพระเอกมาก่อนหรือป่าว แต่พระเอกก็น่าจะไม่ชอบสองคู่แฝดนี้อยู่เป็นนัยๆ

Exllector

บทลงโทษอะไรเนี่ยแล้วถ้าเป็นผู้ชายละ555

ดแล้วเพื่อนพระเอกหน้าจะโดนในไม่ช้าก็เร็ว

gufferau0000

เปิดฮาเร็มยกโรงเรียนเลย แต่บททดสอบแบบนี้หนุ่มๆไม่ว่าใครน่าจะผ่านทุกคนนะเนี่ย

มีความรู้สึกว่าคนที่พระเอกแอบชอบจะสอบตกเหมือนกันแน่เลยทรอลุ้นตอนต่อไป ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

gtonizuka

ถ้าเรียนเก่งและได้เป็นประธานแบบนี้ ผมจะตั้งใจเรียน ตัวอย่างแสดงว่า มีคนอื่นนอกจากประธานได้ด้วยสิ นะ

patch

โชคดีแท้ โรงเรียนที่มีลงโทษแบบนี้

ดูแล้วยังไงเพื่อนพระเอกก็ไม่น่ารอด รอพระเอกเผยด้านมืดให้เห็น

Nitcha Ruji

น่าอิจฉาพระเอกนะมีแต่สาวสวยๆนอนรอเพียบเลย

devilfilm

Kingkong Keang

เห้ยยยนี้มันฮาเร็มชัดๆ
พระเอกนี้มันเครื่องจักรหรืองัยนี้ลงโทษกี่คนเนี่ยย

best0011

::Thankyou:: ::Thankyou::
ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆครับ

edit.   เนื้อเรื่องแนวนี้ชอบมากๆเลยครับ

raitos

แหม่ โทรุคุง นายน่ะเหมาะสมกับตำแหน่งมากๆ เลยละ แต่ยัยแฝดสองคนนั้นนี่ ขนาดนอนแหกขาอยู่แบบนั้น ยังจะพูดแบบนั้นอยู่อีก 55555

โอะ น่าติดตามต่อแฮะ สู้เขาโทรุคุง
ขอบอคุณสำหรับผลงานนะครับ

itschelsea11

ได้รับเลือกเป็นตัวแทนแบบนี้ ใครๆก็ชอบละ

เป็นงานที่ดูสบาย แต่ต้องมีแรงตลอดจริงๆ

tanawichar rattanakun

demonnight2

ต้องย้อนกลับมาอ่านตอนแรกก่อนแล้วไล่ใหม่

ตามตั้งแต่ไวรัสและจะตามต่อไปครับ โฮะๆ

auiiiis

บ้าจริงนี่มันตำแหน่งในฝันชัดๆ เริ่มก็ซัดแฝดเลยเสียด้วยนะครับนี่ ฮึ่มๆๆ  ::Touchy:: ::Touchy:: ::Touchy::

edit: โหสุดท้ายก็ซัดแหลกนะครับ55555 งงภาพนิดหน่อยว่าทำไมเซนเซอร์เป็นบางจุดแล้วบางจุดก็อันเซนไปเลย  ::Dizzy:: ::Dizzy::