ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

IS Zero

::HeyHey::โหย บทลงโทษแบบนี้   ต้องตั้งใจเรียนแล้ว

zzxxcc

glaciar

Oleygunashocha

โทรุ รับแน่นอน ดูจากคนอบไม่ผ่าน งานนี้ไม่หวาดไม่ไหวแน่นอน

ED น่าแปลกไม่อยากให้คนที่ชอบ สอบตกอีก

Steeb2529

ถ้าตัวเอกเป็นกระผมผมจะโดดใสไม่ลีลาหรอกลุยไปโลดไม่มีลังเล

natthapon.sinsadee

มีคนแนะนำมาให้ผมดู ประธานนักเรียน แบบนี้ถูกใจผมมากเลย แนวฮาเรม จับกดทุกวัน พระเอก คาแรคเตอร์แบบนี้ ฮามาก

lip30164

ทำไมตอนเรียนไม่มีแบบนี้มั่งน่าจะสนุกน่าดู

พระเอกแอบหื่นแน่ๆๆเรื่องนี้  นายนะเป็นพวกหื่นเงียบบบบบ

tamkonba

คัดกรองมาดีจริงๆถ้าไม่ใช่พระเอกจะมีกี่คนกันเนี่ยที่กล้าปฎิเสธ ถ้าเป็นประธานแล้วมีบทลงโทษอย่างนี้นะ ต่อให้งานเยอะแค่ไหนตรูก็เอา

เปิดมาก็ได้ลงโทษแฝด้ลย น่าอิจฉาแฮ่ะ แต่ตอนต่อๆไปกลัวนางเอกคะแนนจะไม่ผ่านเกณฑ์จัง

feedmillman

วิธีการเลือกผู้สืบทอดประหลาดแล้ว การลงโทษยิ่งเจ๋งกว่า

ผมชักอยากเป็นบ้างแล้วครับน่าจะมันส์

lock18z

โรงเรียนมีแต่สาวสวยหน้าตาดีที่เรียนไม่ได้เรื่อง เป็นประธานนี้สบายตัวเลย

พระเอกเรียนดีก็โชคดีเลย

cloudser

::Bloody:: พระเอกมันจะไม่ได้ทั้งโรงเรียนเลยรึนี้ การลงโทษนี้มันจะเก่งขึ้นได้ไงหว่า55555 สงสัยเก่งขึ้นวิชาเดียวเพศศึกษา เดี่ยวมันก็ติดใจพระเอกตอนแรกทำเป็นเล่นตัว ::Grimace::

Edit-ใครโดนลงโทษกันแน่วะนี้5555 การสอบจะมาถึงละใครจะเป็นผู้โชคดีน้อ

View Kung

ท้องทั้งโรงเรียนก่อนมะแบบนี้

ต้องคะแนนดีเพราะว่าหลังจากนี้คงไม่อ่านนสละมั้ง

neuneu

ขอบคุณครับ มีสืบทอดอำนาจชัดๆเลย(แต่นี้ฝันไปเปล่าคิดยูกินะ โทรุ)ผู้ชายร้อยทั้งร้อยยอมแน่แต่จะเปิดกับใคร
#นี้มันฮาเร็มในฝันเลยนี้เจ้าโทรุเจ้าเป็นผู้โชคดีมากจัดพี่น้องฝาแฝดก่อนเลยรองประธานนี้ของตาย

ensd-07

จริงแล้วคงมีคนที่แอบชอบ เลยไม่อยากทำ แต่พอทำแล้วติดใจ คงสามารทำได้เสมอ

คงมีคนสอบต่ำกว่าเกรณ์เยอะเลยเพราะติดใจ

mooplam565