ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitti000

เหมือนสืบทอดอำนาจอะ แต่ถ้าผมเป็นประธานคนแรกนะ ผมจะคุมทุกอย่าง ไม่ยกให้พระเอกแน่นอน กินคนเดียว พอจบก็โรงเรียนไป ก็เข้ามาเป็นอาจารย์ คุมต่อ  ::Ahoo::

Edit: โทรุ เอ็งจะไปติวให้เพื่อนสาวทำไป ให้นางสอบตกไปซิ แล้วเอ็งก็ทำโทษแทน  ::Glad::

blueescape

ถ้ามีโรงเรียนแบบนี้ตั้งใจเรียน กันน่าดู

xonly289482

วไอ้คนที่พูดใส่พระเอกตอนแรก ๆ ว่า ถ้าอย่างนายได้เป็นประธานเนี่ย... ไม่น่ารอดนะ  ::HoHo::
แล้วก็เปนดังคาด

hin.kub

ถ้าใครได้เป็นประธานนักเรียนโรงเรียนนี้คงไดป่วยเป็นโรคขาดน้ำกันพอดี
Edit: เริ่มงานแรกก็ได้คู่แฝดเลยนะ

nguklengsung

ดูๆไปปวดตับแทนพระเอก เหมือนโดนบังคับให้ทำในสิ่งที่ขัดใจ ฝ่ายหญิงจะโดนหนักขึ้นรึป่าว

Niti Prompunjai

น่าอิจฉาท่านประธาน
สุดท้ายก็น่าจะได้คนที่ชอบด้วยสินะ

thetwo

อ่า อย่างนี้สาวๆ ที่ติดใจจะยิ่งไม่สนใจเรียนซะรึเปล่าครับท่าน

มีแต่หน้าตาดีๆ ที่โง่สอบไม่ผ่าน
นี่ถ้าพลิกล๊อคหน้าตาเหียกๆ สอบไม่ผ่านบ้างพระเอกจะยังชอบมั้ย

progess

นี่มันหาคนสืบทอดอำนาจดีว่า แล้วทำไมที่ตกถึงมีแต่หน้าตาดีๆฟ่ะ

รองประธานน่าจัดจริง แรกๆเหมือนไม่ค่อยเต็มใจ แต่ตอนนี้ต้องลงโทษไอพวกตกหนักหน่อยแล้ว

schai050

อะไรจะโชคดีขนาดนี้ เข้ามาก็ได้เป็นผู้ลงโทษเลย

kira009

เรื่งแนวนี้น่าอ่าน แต่เนื้อเรื่องสนุกเปล่ายังม่รู้ต้องอ่าน2 3 ตอนก่อน

kitmer01