ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rentawife

โหย โรงเรียนในฝัน อยากเป้นประธานจัง เปิด ตอนมาก็ โลลิ แฝดแล้วว!! ::Beggar::

patrict

ประธานนักเรียนแบบนี้อยากเป็นสุดๆ คงไม่ได้ออกจากห้องใต้ดินเลยทีเดียว

naluk888

เป็นการลงโทษที่หฤหรรษ์เสียเหลือเกิน เป็นใครได้ยินครั้งแรกคงโดดใส่รับเป็นประธานต่อแล้ว แต่ถ้าอย่างนั้นการลงโทษก็ไม่ใช่ทางเลือกที่ดีแล้วล่ะ 

A Space

พระเอกของเรา ตอนนี้ก็ดูหื่นแบบเก็บอาการ คิดว่าหลังจากนี้น่าจะระเบิดอารมณ์หื่นแทนและ

Edit อ้างว่าเพื่อโรงเรียนจริงๆด้วย แต่ที่จริงหื่นจัดเต็มซะอีก

boonthong jomsri

ฮาเร็มชัดๆ ขอให้ได้เป็นประธานไวๆ โอกาสมีฮาเร็มมาถึงแล้ว 

kneazles

สัญญาว่าต่อไปจะตั้งใจเรียน  จะได้เป็นประธานนักเรียนกับเค้ามั้ง อิๆ   ::DookDig::

alizosit

4251522

เรียนเก่งแล้วได้แบบนี้ผมตั้งใจเรียนสุดชีวิตเรยครับ โรงเรียนแบบนี้มีที่ไหนบ้างนะ

ตอบหลังอ่านคับ ตอนต่อไปพระเอกน่าจะหลงไปกับอำนาจ ไม่ใช่คนเดิม

baragoo

ถ้าพระเอกมันลีลาเด็ด ยังงี้ก็เป็นแรงจุงใจให้สอบตกกันหมดพอดีสิ บ้าที่สุดดดดด อิจฉาโว้ยยย 555

strikef.

ผมเข้าใจความปารถนาดีของท่านประธานแล้วครับ ผมยอมเสียสละรับทำหน้าที่สืบทอดต่อจากท่านประธาน จะไม่ทำให้ท่านผิดหวังครับ

สอบผ่านเป็นเรื่องตลก สอบตกเป็นเรื่องธรรมชาติ สอบตกจงเจริญๆๆๆๆ

l3elievE

ประธานคงเหนื่อยละหาคนรับช่วงต่อสินะ

---------------------------------

เจอดุ้นของดีถึงกับติดใจ ถ้าเจอตัวผู้สอบตกจะเป็นไงนะ

jjhj1988

นี่มันงานฮาเร็มในโรงเรียนชัดๆ

ประธานสืบทอดตำแหน่งแบบนี้
น่าจะมีคนอยากเป็นประธานเยอะอยู่นะคับ
ต้องลุ้นว่าสุดท้ายแล้วคนที่พระเอกชอบจะทำคะแนนหลุดพ้นการลงโทษได้รึเปล่า

Magman09

เกิดติดใจดุ้นท่านประธานไม่ตกกันยกโรงเรียนเหรอ
========
เอาแล้ว เริ่มเดินเข้าเส้นทางมืดแล้วนะนาย

addmail14

สมบูรณ์ บ

มีนักเรียนสอบไม่ได้ตามเกณฑ์เยอะขนาดนี้สงสัยประธานนักเรียนคงต้องทำงานหนักแน่ แล้วพระเอกของเราจะสานต่อภาระกิจไหวไหม