ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SNGOT

เปิดมาก็ให้เจอสองคนเลยหนักไปสำหรับพระเอกเราไหม
กลายเป็นโดนสอนงานเสียเองนี่

Summermay

เจอคนแรกก็สาวซึนแพ็คคู่เลย พระเอกเราดูท่าทางเก็บกดต่อต้าน จะเป็นแบบ NTR กลับฝั่งรึเปล่านะ

## ขำที่พระเอกอยู่ดีๆก็ทำแบบตั้งใจ แล้วท่องไว้ว่าทำเพื่อ รร 5555 น่ารักจริง แต่ทำไม นร ชายสอบผ่านเกณฑ์กันหมดเลยหรอ มีแต่ นร หญิงที่ไม่ผ่าน ทำไมน้าาา

noklek

จัดการ 2 คนนี้แน่นอน ขัดขืนหน่อยๆ น่าจะถูกใจกว่า 555

edit ดุทรงแล้วเข้าทางสายมืดแน่ๆ

Poorea

อิจฉา​าาาาาา รร.นี้มันพิเศษ
พระเอกก้เริ่มตามน้ำละ คงเกบเรียบทั้งรร.

raindrop

ยังไม่รู้เจตนาที่แน่ชัดของประธานแหะสรุปว่าหวังดีจริงๆใช่ไหมแบบหวังดีอะส่วนเนื้อเรื่องโอเคอยู่ใช้ได้ๆ ::Shy::

EDIT : เหมือนประธานจะหวังดีจริงแหะแสดงว่าพระเอกเป็น กรุฮาเร็มแน่นอนเลยแบบนี้สาวๆติดใจทำคะแนนแย่เพื่อมาเจอ

12345qaz

ทำใมสภานักเรียน มีอำนาจ มากจัง ไม่โดน นักเรียนที่โดนทำโทษ แจ้งตำรวจจับหรอ

koper2sunfad

สองสาวทำเป็นท้าพระเอก หึหึ  ::Evil:: เดี๋ยวเจออุดปาก .... จะพูดไม่ออกเอาน้าาา  ::Shy::
พระเอกทีแรกทำติ๋มๆ เดี๋ยวผมว่าสักพักจะกลายเป็นแนวหื่นชัวร์ 55555

สองสาวเจอจัดจนฟินละสิ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: แต่ปูเนื้อเรื่องมาได้ชวนติดตามจริงๆ

dogami

จัดไปเนื้อเรื่องน่าติดตามดีครับ เป็นการสืบทอดอำนาจจริงๆ

Tsan3

ทำงี้มีหวังสอบตกกันทั้งชั้นแน่เลย 555 เป็นโรงเรียนอันดับหนึ่งแต่คนไม่ผ่านเกณฑ์เยอะจัง
.
.
เดี๋ยวคนที่พระเอกชอบต้องมีวันสอบไม่ผ่านแน่ๆ ตอนต่อไปเริ่มมีคนใกล้ตัวเรื่อยๆแล้ว

amlan

นี้มันฮาเร็มดีๆ นี้เอง แล้วถ้าเจอกันในชีวิตประจำวัน มันมองตาก็รู่ใช่ปะว่าเราได้เยเด็กคนไหนแล้วมัน แล้วแบบนี้ถ้าประทานเรียนไม่เก่งซะเองใครจะลงโทษ

ทำไมสาวๆ ถึงยอมให้ทำโทษ?

Pruttinan Maikham

โอ้ววววววแฝดโลลิพี่หมีชอบ

edit: ตอนแรกแค่เปิดยังได้ตั้งสองคนต่อไปน่าจะมีเป็นฮาเร็ม

iceza123

ประธานเลือกพระเอกเพราะจิตใจดี แต่อยากรู้ว่าพระเอกจะทนได้นานแค่ไหน555

ถ้าหน้าจะบื้อๆแต่มีดีที่อาวุธนะครับ

sai sai1

onijang

ได้เป็นประธานนักเรียนแล้วได้ฟันสาวดีจะตาย

manoixxx

เนื้อเรื่องน่าสนุกมาก อ่านเพลิน ขอให้แปลออกมาเยอะๆครับ