ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jassabaz

แนวแปลกใหม่ดีแหะ เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆ เดี๋ยวคงเปลี่ยนเป็นโหดขึ้น 55
[edit]
เป็นคนดีสุดๆไปเลยแหะ แต่ไม่รู้ว่าจะผ่านแต่ละด่านไปได้หรือไม่ ฟรือว่าจะเข้าร่วมไปซะงั้น 2 แฝดนี่ก็ได้ใจสุดๆ

apichart2523

ไม่รับก็บ้าแล้วอย่าฝืนมนุษย์เกิดมาเพื่อขยายเผ่าพันธ์   และแล้วประธานก็รับตำแหน่งเต็มตัว และได้ซัมสาวอย่างมากมาย สู้ต่อไปอยากกลับไปเรียนใหม่จัง

Metaios

ใครเป็นคิดค้นบทลงโทษนี้วะ ทำแล้วเด็กจะขยันขึ้นหรอ

แฝดนี่ซึนจนวินาทีสุดท้ายจริงๆ

darkanglezen

เนื้อหาชวนติดตามครับ แต่ชอบลายเส้นเป็นพิเศษเลยครับ
อ่านจนจบตอนแล้วยังค้างคาอยู่ รอติดตามต่อตอนที่สองครับ
ลายเส้นกับ font ในการแปลนี่เข้ากันดีครับ
ขอบคุณครับสำหรับการแปลดีๆ

araiwasud11

โหดมากครับ บทลงฏทษ ชอบๆๆๆๆล

ประธานนักเรียนคนหม่มีหวัง เหนื่อยแน่ๆครับ

Peter Taowating

โห  ประธานนักเรียนนี่ต้องแข็งแกร่งมากๆเลย สาวๆสอบไม่ผ่านเพียบเลย ::Glad::  แต่ ก็แปลกแล้วพวกนักเรียนชายที่สอบไม่ผ่านล่ะครับ 555 คิดแล้วสยองเลย ::Foo::

พระเอกเราท่าจะเป็นคนดีรักโรงเรียน ติดใจตำแหน่งประธานนักเรียนซะแล้ว สาวๆที่โดนก็ท่าจะติดใจเอ๊นพระเอกเราแร่ะ 555

nonlimit

ต่อไปคงมี ประธานนักเรียนหญิงแน่เลย

ประธานคงทำหน้าที่สุดแรงเลยแบบนี้ 55

Banjung2

โทรุคุงนี้ได้รับการวางหมากไว้พร้อมกับโดนผู้หญิงดูถูกไว้ขนาดนี้ เป็นผมนี่คงรีบรับตำแหน่งนี้โดยไม่คิดเลยครับ

พระเอกเราผ่านบททดสอบของประธานไปได้แล้วทตอนหน้าก็คงเป็นการเริ่มงานครั้งแรกแล้วสินะครับ

Soe

นี่คิดว่า เดียวพระเอกควจะค่อยติดใจไปตามระเบียบ

iten1234

บทลงโทษหญิงเป็นแบบนี้ แบบนี้สาวสอบตกอีกชั่ว ตอนหน้าได้กับรองประธาน

bunraku

คือส่วนตัวชอบแนวๆนี้อยู่แล้ว ยิ่งมาเป็นสาย H นี่ยิ่งชอบเข้าไปอีก พี่น้องฝาแฝดดุน่าจะมีบทบาทในตอนต่อๆไปมากๆ ขอบคุณที่แปลครับ

poraset

ทำไมรู้สึกลายเส้นมันดาร์กๆหว่า หวังจะไม่ไปสายNTR พระเอกนะ ลองประธานเด็ดมากครับ

theundead

ดูแล้วยาวสินะ ชอแบบอัพเกรดยาวๆไม่ดางเกรดนเ
ยังไงยังไงอยูานะแบบนี้

msanookmak

ตอนแรกนี่อิดออดจัง ตอนท้ายๆยังจะเป็นแบบนี้อยู่อีกมั๊ย

รอว่าเมื่อไหร่จะได้จัดรองประธาน

Tdestiny

สงสัยว่าทำไมคนที่สอบไม่ผ่านมันเยอะจังเลย

พระเอกนี้ได้สืบทอดเจตนารมเหนือยแน่แบบนี้ ::HoHo::

ตอนจบนี้รอลุ้นยาวๆเลยว่า พระเอกมันจะรอดจนถึงตอนสุดท้ายไหม อาจจะแห้งตายก่อน