ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lnwrong26

aminoclan

ลงโทษแบบนี้จะมีผู้หญิงตั้งใจเรียนหรอท่านประธาน ::Oops:: ::Oops:: คู่แฝดซึนนี่น่าจะมีบทเยอะอยู่นะเซนส์มันบอก  ::GiveMe:: ว่าแต่อันเซ็นด้วยรึแจ่มสุดๆ

Edit: อื้อหือ ดูเนื้อเรื่องตอนต่อๆไปน่าติดตามจัดๆเลย มันจะต้องมีซัมติงแน่ๆ

netgear

โทรุคุง เจ้าจงปฎิบัติหน้าที่ของประธานโรงเรียนอย่างหนัก เพื่อให้สาวๆได้คะแนนดีๆ ละกัน พิมพ์ไปก็อิฉฉาไป  ::Pull::

Edit: ท่องไว้โทรุคุง เพื่อโรงเรียน เพื่อโรงเรียน ยังมีสาวๆอีกมากที่ต้องทำคะแนนให้ดี ::YarKK::

makijung

พระเอกกุมาถึงก็โชคดีเลยนะ รรนี้ลงโทษได้โหดมาก555 ตอนยาวด้วยน่าจะสนุก
เพื่อนพระเอกจะโดนด้วยแน่ๆเลย

samsung014

ประธานต้องทำหน้าที่อย่างเหนื่อยยากจริงๆ
สองฝาแฝดถึงกับครวญครางพ่ายแพ้เลยทีเดียว เยี่ยมมากสำหรับงานแรก

bigboy001

::Crying::  ได้แต่อิจฉา ไก่อ่อนเจี้ยวเล็กๆแบบโทรุคุงเหลือเกิน ประธานก็ดันไปเลือกคนที่ไม่อยากมีไรกับสาว ๆ แต่ตอนหลังก็หื่นซะมากสุด ๆ มันต่างกันตรงไหนฟระ เป็นตูนะ หอย 50 คนจัดมาเลย จะเสียบให้บานเป็นตะเกียงทุกหอยเลย โทษฐานไม่ตั้งใจเรียน  ::DookDig::

EDIT จะว่าไปก็ใช่ว่าจะดีนะ การเอานร.หญิงทุกวันๆ เกิดท้องมาทำไงละเนียะ แล้วบางคนก็หื่นอยากโดน เลยแกล้งไม่ตั้งใจเรียน โทรุคุงไม่ต้องน้ำหมดตัวเหรอไง??!!

ททท ยยย

may.likitpongpaisal

ทำไมโหดจังโรงเรียนนี้ สงสันแฟนพระเองที่บอกว่าหัวไม่ดีจะโดนเรียกเข้ามาแน่ๆ

xfreestylex

เจ้าคือทายาท คนต่อไปปปปป มีตั้ง 5 ตอน จะมีเรื่องอะไรให้เขียนเยอะแยะเนี่ย แต่ดูแล้วนางเอกน่าจะเรียนไม่เก่ง เดี๋ยวต้องโดนลงโทษแน่นอน

นั่นไงเจ้นักกีฬากับนางเอกมาแล้ว แต่ดูยังไม่ติดใจอยากทำเท่าไหร่

SynChroNice

รออะไรยังไม่รีบตกลงอีก ถ้าได้ทำนี้จะขอให้สอบตกให้หมด  ::Oops::

งานเยอะเลยพระเอกเรา ลบเซนเซอร์ดีมากครับดูสบายตาดีสงสัยจะทำยุ่งยากด้วย ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

wormy

สงสัยมีสอบตกหมดโรงเรียนแหง๋ ::DookDig::

พระเอกถึงขั้นต้องท่องเพื่อโรงเรียน 555 ภาพสวยดีครับ

Arm Angel

มาแบบนี้ติ๋มๆแบบนี้ หลังใส่ยับแน่นอน พระเอกแนวๆนี้แหละ หลังๆyedโหด

ไล่เก็บทีละคนไปเรื่อยๆ จนถึงนางเอกสินะ / รองประธานก็งานดีนะครับ

Alexis11

เหมือนำตำแหน่งฮาเร็มประจำโรงเรียนอะ 555

เหมือนสองสาวแก want มากกว่าอะแบบรู้ว่าจะต้องโดนลงโทษแบบนี้

อือ

อยากให้คนแรก เป็นเพื่อนพระเอกที่ พระเอกชอบจัง 555 แบบ เห็นประธานคนเก่าเอาแฟนพระเอกกอนนะ แลเวให้พระเอกเอาที่หลังเป็นการส่งมองตำแหน่ง คงดี

Jikkig16

เพิ่งรู้ เป็นประธานนักเรียนมันลำบากอย่างนี้ ต้องลงโทษทุกคนที่ต่ำกว่าเกณ ต้องใช้แรงกายเท่าไรกันน่ะ ::Grimace::
ดูแล้วต้องทำกับเธอก่อน แล้วค่อยไปทำกับฉันให้เธอดู น่าจะดีกว่าน่ะ แล้วจะช่วยติวสอบอย่างไรกันน่ะ ::Fighto::